Chuyển tới nội dung

Thanh lý toàn bộ chim chào mào, vành khuyên và các loại lồng tây, tầu, ta chuyển chơi mi chọi.

Recommended Posts

Chú đèo ra đi rồi cơ à? Chứng tỏ LS mình cũng còn nhiều tay chơi đấy nhỉ. Con đấy già lồng rồi, ông nào vớ về chỉ việc chơi thôi. Chứ lấy mộc về nuôi đến bao giờ mới được 4 năm lồng mà chơi chú nhỉ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Bài trả lời 89
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

50 nghin ca long

Là một thành viên chợ LS tôi góp ý bạn một chút nha: Vào topic của các thành viên nên trả lời văn minh lịch sự. Bạn có biết giá trị của món hàng mà chủ thớt rao ko mà trả giá như thế. Ko sợ mọi người chê cười là ko hiểu biết gì hết ah??? Tôi thấy bạn nhiều lần như thế nên nhắc chút.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Là một thành viên chợ LS tôi góp ý bạn một chút nha: Vào topic của các thành viên nên trả lời văn minh lịch sự. Bạn có biết giá trị của món hàng mà chủ thớt rao ko mà trả giá như thế. Ko sợ mọi người chê cười là ko hiểu biết gì hết ah??? Tôi thấy bạn nhiều lần như thế nên nhắc chút.

tặng bạn 1 like :D những ng như thế ko cần quan tâm @@

Chú đèo ra đi rồi cơ à? Chứng tỏ LS mình cũng còn nhiều tay chơi đấy nhỉ. Con đấy già lồng rồi, ông nào vớ về chỉ việc chơi thôi. Chứ lấy mộc về nuôi đến bao giờ mới được 4 năm lồng mà chơi chú nhỉ.

bạn a lấy hay sao ý, thấy bảo biết a mà, ông làm điện lực gì đấy ý.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko bạn ơi, còn 1 con duy nhất mua 1m4 bạn máu thanh lý 1m nuôi và dọn phân còn bị lỗ :D , ls mình khuyên ko có ai chơi mấy phong trào chán quá.

Anh xem còn con gì đổi khuyên với chú không nhể???? :D  :D  :D  :D  Nhỏ gọn như khuyên để phòng khách ngon đấy! Máu lên thì xách đi làm treo cành cây ngay cửa cty cũng ngon.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

À mà con cu gáy đã gáy tí nào chưa? chịu khó chơi với nó tí cho quen chủ mới nhá! Nếu chưa í kiến gì thì cho nó thay lông xong đã. Con còn lại ở nhà lông rụng te tua, gật tay cũng không chịu bổ chào như trước.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

À mà con cu gáy đã gáy tí nào chưa? chịu khó chơi với nó tí cho quen chủ mới nhá! Nếu chưa í kiến gì thì cho nó thay lông xong đã. Con còn lại ở nhà lông rụng te tua, gật tay cũng không chịu bổ chào như trước.

chưa thấy gì anh ạ, sáng nào cũng nghịch mỏi tay mà chưa đc nghe gáy 1 câu @@

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mi chọi đã chiến đươc chưa??? Cho thử lửa giao lưu đê. Up cho chủ thớt đắt hàng nè. Thế có bắt e gà chọi kia không Hưng ơi.

gà có bắt nhưng chắc gần rằm để mang về cho bố vợ luôn, giờ mang về ko có chỗ nhốt. mi vẫn đang thay lông chưa xong cơ

mà thích thì thử tí cũng được nhà có 2 con mi trống chiến đc mai gl đi :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...