Chuyển tới nội dung
  • 0

Admin hoặc Mod gì đó

anhduc

Câu hỏi

Làm ơn xoá hộ mình chữ "tình trạng cảnh báo"  ở ngay dưới Avatar của mình trược đây mh không biết vô tình đã vi phạm lỗi gì mà tự nhiên có chữ đấy. Nếu có lỗi gì Admin nói rõ mình không bao giờ lặp lại Thanks trước nhé!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

7 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

Làm ơn xoá hộ mình chữ "tình trạng cảnh báo"  ở ngay dưới Avatar của mình trược đây mh không biết vô tình đã vi phạm lỗi gì mà tự nhiên có chữ đấy. Nếu có lỗi gì Admin nói rõ mình không bao giờ lặp lại Thanks trước nhé!

cái này hình như ai chả có bác,nếu có cảnh báo ở mục ý nó chả hiện lên rồi,e nghĩ là ko làm sao đâu  :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

CÁI NÀY THÀNH VIÊN NÀO CŨNG HIỆN LÊN NHÉ ! KHÔNG CÓ VI PHẠM GÌ CẢ LÊN BẠN CỨ YÊN TÂM ! ĐÂY LÀ 1 LỖI CỦA WEB MÀ THÔI :D :D :D:P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Ồ yết ! Thanks các bác nhé, Thế các bác nhìn vào avatar của e có thấy không, nếu nhìn thấy thì cứ như là cảnh báo lừa đảo hay ....gì gì đấy thì mọi người nhìn vào mất thiện cảm.  e cứ nhìn dưới avarta em là thấy chữ đấy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...