Chuyển tới nội dung

CẦN THAY 1 CHI TIẾT NHỎ CỦA E71

Recommended Posts

ko có  cái này sms = số nhanh lắm đới 

TRẢ LÀ ĐÚT CHÌA KHÓA VỚI EM E71 CÙNG TÚI QUẦN ĐÂM RA CHÌA KHÓA LÀM BAY MẤT CÁI NÚT DƯỚI CÙNG  BÊN TRÁI BÀN PHÍM BÁC NÀO CÓ THAY EM 1 CÁI =)))))))))) THAY 1 NÚT KO THAY CẢ BÀN PHÍM ĐÂU NHÉ =))))))))))))))))))))

57023570.ddtinhte22740271.jpg?rand=0.026

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ngày sưa lâu lắm rồi 50k thì to, chứ bh 50k nhiều lúc đi ăn sáng gặp ng` quen cũng ngại .... hơn nữa anh phá từ con máy đang dùng nên giá trị của máy đang zin khác gì e đi quán gặp đc của nợ vẫn zin loay hoay mãi mới chui đc zô tổ đâu . 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ngày sưa lâu lắm rồi 50k thì to, chứ bh 50k nhiều lúc đi ăn sáng gặp ng` quen cũng ngại .... hơn nữa anh phá từ con máy đang dùng nên giá trị của máy đang zin khác gì e đi quán gặp đc của nợ vẫn zin loay hoay mãi mới chui đc zô tổ đâu . 

em có cần lấy bàn phím máy E71 zin đâu bác :D bàn phím 110i cũng đc mà =)) mà bác sang quá em toàn ăn mì tôm :D :D :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thì sáng dậy quá muộn cái bụng nó cứ đòi ăn ngay nên ko kịp nấu mỳ tôm bò mà .......thôi nếu chú ăn mỳ tôm đang kinh tế sầu mai qua anh lắp nốt cái khuyết đấy cho , ko cần bất cứ thứ gì cho 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thì sáng dậy quá muộn cái bụng nó cứ đòi ăn ngay nên ko kịp nấu mỳ tôm bò mà .......thôi nếu chú ăn mỳ tôm đang kinh tế sầu mai qua anh lắp nốt cái khuyết đấy cho , ko cần bất cứ thứ gì cho 

em đùa thế thôi đăng chơi thôi nếu bác làm hộ thì cũng phải làm vụ say sưa =)) lên cho bác nhất lộc phát làm ăn luôn phát tài tấn tới đc lòng a/e chợ lạng sơn nào =)))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...