Chuyển tới nội dung
  • 0

Đơn xin ứng tuyển MOD

Thaison08ls

Câu hỏi

Gửi BQT diễn đàn 

Thaison08Ls: Là thành viên tham gia hoạt động trên Chợ Lạng Sơn, mình thấy xu huớng phát triển của chợ ngày càng mạnh mẽ cả về số lượng thành viên cũng như các chủ đề. Đa phần các ae tham gia chợ đều nắm vững và chấp hành đúng các quy định của Chợ. Bêm cạnh đó vẫn có một số thành viên có bài viết vi phạm. Để hoạt động chợ ngày càng phát triển thiết nghĩ việc các Box cần có Mod quản lí là rất cần thiết.

Bản thân đam mê thú nuôi cây cảnh và thương xuyên tham gia chợ ở Box này tôi mong Ban quản trị xét cho tôi được quản lí chuyên mục này nhằm nhắc nhở các ae tham gia không vi phạm các quy định.

Tất cả vì một Chợ Lạng Sơn phát triển cả về số lượng thành viên tham gia cũng như chất lượng phục vụ tốt nhất.

Mong BQT xem xét.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

21 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

2 thành viên mới đá nhau lên à  :lol:

Chú nói thế nào chứ tôi với ông Thaison08ls tham gia diễn đàn từ năm 2010 rồi, chỉ là không có nhiều hàng hóa để rao bán như các chú nên lượng bài viết ít hơn các chú thôi. :)

Nếu nói mới thì chắc chú là mem mới hơn :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

em chỉ nói thế này thôi, nếu tiêu chuẩn như trên thì diễn đàn mình không thiếu người như vậy, mình nói vậy bởi lẽ mấy tháng lại thấy 1 bác ứng cử như này, mình thấy diễn đàn cân thêm mod thật, nhưng không hiểu sao admin không tuyển, riêng mình thì sẽ không bao giờ ứng tuyển làm mod  :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Tất cả vì đam mê và vì tập thể, vì sự phát triển của một chợ Lang sơn thôi. Thiết nghĩ thời gian tham gia chợ lâu thì chưa đủ mà phải có cả trách nhiệm, sự nhiệt tình. Không nhất thiết phải là Admin ngay, hãy bắt đầu là một thứ nhỏ bé và quan trọng là khi làm việc mọi người có tin tưởng để giao cho bạn một công việc to lớn hơn hay không thôi. Vài dòng suy nghĩ của bản thân, có gì ae chợ bỏ qua nhé. Thank đã đọc bài.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Hội tụ đủ:  :D  :D  :D

Nhân :Mua rẻ người chán bán đắt cho người cần ! 

Nghĩa: Nếu cần có thể Free !

Lễ: Bán xong hàng là mời Beer !

Trí:Định giá hàng chuẩn không chém gió !

Tín:Đã đồng ý mua bán là thực hiện luôn !

Là ACE ủng hộ tay nâng cốc hộ thớt "nghiến" luôn !!!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

Gửi BQT diễn đàn 

Thaison08Ls: Là thành viên tham gia hoạt động trên Chợ Lạng Sơn, mình thấy xu huớng phát triển của chợ ngày càng mạnh mẽ cả về số lượng thành viên cũng như các chủ đề. Đa phần các ae tham gia chợ đều nắm vững và chấp hành đúng các quy định của Chợ. Bêm cạnh đó vẫn có một số thành viên có bài viết vi phạm. Để hoạt động chợ ngày càng phát triển thiết nghĩ việc các Box cần có Mod quản lí là rất cần thiết.

Bản thân đam mê thú nuôi cây cảnh và thương xuyên tham gia chợ ở Box này tôi mong Ban quản trị xét cho tôi được quản lí chuyên mục này nhằm nhắc nhở các ae tham gia không vi phạm các quy định.

Tất cả vì một Chợ Lạng Sơn phát triển cả về số lượng thành viên tham gia cũng như chất lượng phục vụ tốt nhất.

Mong BQT xem xét.

Chúc mừng Thaison08ls trở thành Mod chuyên mục Thú nuôi, cây cảnh.

Chúc bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ, quản lý chuyên mục và xóa các chủ đề đăng sai khu vực trong đó.

Nếu có vấn đề gì liên quan đến việc quản lý, kỹ thuật sử dụng các chức năng diễn đàn, bạn có thể vào Phòng họp để hỏi: https://cholangson.vn/forum/78-phong-hop/

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Thank Admin và ae chợ đã tin tưởng và ủng hộ. Thaison08ls sẽ cố gắng hoàn thanh tốt chức trách và nhiệm vụ của mình. Chúc toàn thể thành viên chợ nói chung và thành viên Box Thú nuôi cây cảnh mạnh khoẻ, thành công trong công việc. Chúc Chợ phát triển ngày càng vững mạnh

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Chúc mừng bác Cường! Em cũng là thành viên tích cực trong box này. Chúc bác hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao!

Tham gia chợ vì nhiệt huyết đam mê, mấy ae mình như nhau mà thôi. Rảnh rỗi qua a chơi khao trà đá tẹt ga à nha!!! Ka ka

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...