Chuyển tới nội dung

Cần thuê địa điểm kinh doanh

Recommended Posts

e thu

e thuê nhà này rồi bác ợ

xin chia bu

xin chia buồn với a, e thuê mất nhà này rồi, chủ nhà không thích cho thuê kinh doanh ăn uống đâu bác ạ

mình có thuê đâu :D :D :D bác thanson hỏi mà :))

Đáng tiếc thật đấy.

Dù sao cũng thank anh em đã chia sẻ

Mình sẽ tìm thêm địa điểm khác.

Ace nào biết vẫn chia sẻ lên để ai có nhu cầu phù hợp thì tham khảo nhé

Bao giờ mình tìm được mở nhà hàng thì ngày khai trương sẽ mời anh em chợ tham dự nhé.

Mong mọi người ủng hộ nhiệt tình nhé.

thấy đối diện bến xe xưởng gỗ có cho thuê 1 cái nhà mặt đường rộng 70m vuông đấy mà giá hơi chát bác à :P bác cần nhu cầu thuê như nào em tìm cho :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hình như là nhà 4 tầng ghi là cho thuê dài hạn đúng ko bác???

Nếu là nhà đó thì ko ổn: Giá thuê 18tr/ tháng và phải trả 2 năm liền cơ = 400tr ặc chết.

Em cần tìm nhà khoảng 2 hoặc 3 tầng gần khu trung tâm có vỉa hè để xe, mặt đường để được oto. Tìm mãi mà chưa được...........

Bác biết chỗ nào chỉ bảo anh em cùng làm ăn tiến bộ nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hình như là nhà 4 tầng ghi là cho thuê dài hạn đúng ko bác???

Nếu là nhà đó thì ko ổn: Giá thuê 18tr/ tháng và phải trả 2 năm liền cơ = 400tr ặc chết.

Em cần tìm nhà khoảng 2 hoặc 3 tầng gần khu trung tâm có vỉa hè để xe, mặt đường để được oto. Tìm mãi mà chưa được...........

Bác biết chỗ nào chỉ bảo anh em cùng làm ăn tiến bộ nhé

ko phải bác ơi cái chỗ nhà mái bằng cơ mà diện tích 70m vuông đối diện xưởng gỗ cơ giá nó hình như 7tr 1 tháng hay sao đó

nếu mà nhà 2 đến 3 tầng gần khu trung tâm à ^^ thế bên phai vệ có đc ko thấy cái nhà 2 hay 3 tầng mặt đường có chỗ để ô tô ở sân nó cho thuê đấy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hix mấy địa điểm bác entire2909 cho em đi hỏi chả chỗ nào cho thuê để làm hàng ăn đc bác ah :( LS ngoài bán đc ở HV với BT mới thì chả bít chỗ nào bán đồ ăn buổi tối thuận tiện đc mấy bác nhỉ :( các bác tư vấn giùm e vài chỗ với , mấy hôm đi tìm địa điểm thuê mà khó quá :(

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình cho thuê cửa hàng ở đường Phai Vệ.đối diện cổng trường Việt Bắc nhé.có sân để xe , nhà WC , điện nước . Nhà mới sơn sửa lại . diện tích gần 80m2/ tầng.Nhà 3 tầng . có thể thuê 1 tầng hoặc cả nhà.nếu có nhu cầu call : 0944.888.282

Thank all ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hix mấy địa điểm bác entire2909 cho em đi hỏi chả chỗ nào cho thuê để làm hàng ăn đc bác ah :( LS ngoài bán đc ở HV với BT mới thì chả bít chỗ nào bán đồ ăn buổi tối thuận tiện đc mấy bác nhỉ :( các bác tư vấn giùm e vài chỗ với , mấy hôm đi tìm địa điểm thuê mà khó quá :(

bạn ơi bên chỗ m buổi tối có thể bán hàng bên vỉa hè trường VB , có cả chỗ để xe oto thuận tiện lắm.điện có thể kéo ở bên c.h sang bên đường ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

kéo điện qua đường phường với thanh tra giao thông đập chết :)

ngay ngã tư sân vận động đối diện tri thức trẻ có cái nhà mới treo biển cho thuê đấy còn thuê hàng ăn đối diện bến xe xưởng gỗ có cái nhà mặt đường 70m vuông cho thuê tháng 7 củ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ngay ngã tư sân vận động đối diện tri thức trẻ có cái nhà mới treo biển cho thuê đấy còn thuê hàng ăn đối diện bến xe xưởng gỗ có cái nhà mặt đường 70m vuông cho thuê tháng 7 củ

Mình cũng đang cần tìm một địa điểm đẹp để kinh doanh bác nào biết pm giúp nhé.Bán Văn phòng phẩm ..........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...