Chuyển tới nội dung

bán 1 con iphone 5 còn bảo hành đến 2.2.2014 bán 11tr máy mạ vàng

Recommended Posts

Serial Number: DNPJR2EYDTTN
Valid Purchase Date

A validated purchase date lets Apple quickly find your product and provide the help you need.

Telephone Technical Support: Expired

You are eligible to purchase telephone technical support from an Apple Advisor.

Repairs and Service Coverage: Active

Your product is covered for eligible hardware repairs and service under Apple's Limited Warranty.
Estimated Expiration Date: February 2, 2014

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

trung tâm nào bảo hành cho khi đã sài xương mạ vàng ??? có lẽ máy nào của chú Kiên cũng đcbảo hành nhưng tại gia nhẩy ?????? Hay là quen mồm thôi  :lol:  :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

con nao cung qua tay bác philong nhỉ, bác philong biết hết máy của anh em ls rùi nhỉ, nhưng ko phải con này đau mà vào chém bác nhé

a con may den ma vang hang vinaphone hum truoc em ko nhap ^^  hum day bac day bao de em hon 9 t tai nhet sim vao ko lay ra len ko dam mua ^^ da cam qua isto de chinh lai mat khoang 4 con oc o trong rucon nào bác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chụp lên nhuôn đi chắc lại đi ra ngoài có việc đây mà chụp thẳng ko phải chụp qua phím nguồn cả home đâu rới !!!!! còn cái việc bảo hành vào mắt à ! nói chính xác là kích hoạt ngày nào ...nói quá nghe khó nghe nhắm !!!!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thề với ông luôn có phải hàng vn ko mở màn hình ra kiểm tra đi nhé ^^ xem có phải mất ốc với mất cái miếng sắt ốp vào cáp màn ko nhé 2 miếng kính vàng thì 1 , miếng vàng ở trên đỉnh vị sứt hết chuẩn men[/quot bac phi long xem hang di nhe! Ko phai con vn bac xem dau
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...