Chuyển tới nội dung

khai trương nhà kho ký gửi (gom truyện tranh đây, 2 hôm nữa có đồ baby ký gửi)

Recommended Posts

Ngày mai 14/9/2013 nhà kho ký gửi khai trương, e trân trọng mời các bác tới ủng hộ nhà kho ký gửi lạng sơn, có trương trình khuyến mại hấp dẫn (có món hàng mua 3 tặng 1 cái tương đương) :)) tất cả đồ ký gửi đc ký gui miễn phí. Rất hân hạnh được đón tiếp các thượng đế ạ

số 01 đường Đinh Tiên Hoàng, phường chi lăng (nhà đầu tiên sau khi đi hết chợ tỉnh, ngay ngã 4 kẹp giữa tiệm cắt tóc nam và cửa hàng bánh kẹo ạ)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Là kinh doanh gì b,ko hiểu lắm..

nhà bác có cái gì cũ hoac mới, túm lại laf k có nhu cầu sử dụng thì mang qua e bán giúp. Ti vi, tủ lạnh... tất tần tật ạ, nhung còn p dùng đc nhé. Quan trọng, giá bán đồ của bác thì bác tự quyết định bảo bn e bán bấy nhiêu
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

switch 4 cổng với bể cá, quần áo, sơn móng tay... đủ thứ sắp tới còn có rất nhiều hàng baby thanh lý nhé cả nhà post ở bên này lâu kinh khủng ý 

hiện tại nhà kho có các loại: giầy dép, ví, mũ bảo hiểm, đệm ghế, ga trẻ em 70x120 cm, bể cá (đủ đồ trang trí, máy lọc, máy xục.. 250k) quần áo nam nữ mua 3 tặng 1,   truyện tranh, báo trí, bàn quầy .... nhiều vô kể mời các bác qua xem ạ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...