Chuyển tới nội dung

cần tuyển cộng tác viên

Recommended Posts

Mình cần tuyển 05 bạn làm cộng tác viên phát triển lĩnh vực BH Phi Nhân Thọ (bảo hiểm xe máy, oto, cháy nổ, du lịch, công trình...) Lương hưởng theo doanh số nhé, k yêu cầu thời gian, bằng cấp, nghề nghiệp j đâu. Bạn nào có nhu cầu làm thêm ngoài giờ thì liên lạc với mình để hiểu rõ thêm công việc nhé, số 0977846836 hoặc 0917905688.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cong viec nay co kho khong c

cộng tác viên bạn ạ, tức là bạn nhận một lượng ấn chỉ nhất định và bán cho khách hàng cần, bao gồm một số loại phổ thông mà hằng ngày bạn vẫn tiếp xúc như Bảo Hiểm xe máy, oto....còn như BH Du Lịch, Công trình, cháy nổ thường phí nó khoảng chục triệu thì cần phải ký hợp đồng tại cty bạn ạ. một số cơ quan ban nghành trong tỉnh mình làm rồi. bạn quan tâm thì mình trao đổi kỹ hơn. công việc này ko có lương cứng, hưởng hoa hồng theo doanh thu thôi bạn ạ, phù hợp cho cả ng có việc làm rồi làm thêm giờ rảnh, hoặc các bạn đang chờ việc...ko yêu cầu bằng cấp, hồ sơ gì đâu. nhưng phải ứng tiền để nhận ấn chỉ nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:D, ấn chỉ xe máy 1 quyển 5 liên, mỗi liên bán tối đa được 106.000, ấn chỉ oto 1 quyển 5 liên, bán tối đa hơn 5tr một liên. bạn mà không đặt xiền mà bán cho khách rồi cầm tiền lượn thì ai biết mà lần :D. đấy là áp dụng cho nhân viên mới, chứ những người cũ quen rồi đâu có cần, việc đặt tiền chỉ là trách nhiệm thôi chứ ai lấy của bạn đâu :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...