Chuyển tới nội dung

Gió lạnh đầu mùa ___cùng tỷ nữ chân dài __kề bên.......( X-O_0-N_G rồi lố ...................)

Recommended Posts

món hàng vừa về đến ah a ơi.? tối tra đá e làm phát kakka

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em nó tên là Iphone 4 hàng hãng do Vinaphone độc quyền nhập khẩu và phân phối , đã hiếm lại càng hiếm hơn nhờ ios 6.1.2 đã jaibreak hoàn toàn , tha hồ cho ace trải nghiệp và vọc vạch .............Một số hình ảnh về nội tâm cháu nó ..........mời các pro ngắm nghía và chọn lựa ..............

post-2356-0-06702100-1384070011_thumb.pn

post-2356-0-26817800-1384070013_thumb.pn

post-2356-0-71719700-1384070016_thumb.pn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em nó tên là Iphone 4 hàng hãng do Vinaphone độc quyền nhập khẩu và phân phối , đã hiếm lại càng hiếm hơn nhờ ios 6.1.2 đã jaibreak hoàn toàn , tha hồ cho ace trải nghiệp và vọc vạch .............Một số hình ảnh về nội tâm cháu nó ..........mời các pro ngắm nghía và chọn lựa ..............

Sao bác này treo đầu vinaphone phân phối lại show nội tâm viettel nhi? Tóm lại là bán máy ntn? Mầu gì? Cho e xin giá trong box nhé... Thk
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh còn con 3s nào ko

vẫn để giành cho chú đấy .......vỏ zin còn đẹp luôn nhá , hơn nữa em nó đang 6.0 đc apple cho jaibrak hết tầm luôn............

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Sao bác này treo đầu vinaphone phân phối lại show nội tâm viettel nhi? Tóm lại là bán máy ntn? Mầu gì? Cho e xin giá trong box nhé... Thk

VN việttel cũng mã này mà vinaphone cũng mã này ...nhưng em này gửi trọn niềm tin bên vinaphone ( đã là vinaphone lại ko bao h là lock 100% qte nhá bác !!!!!!!!! :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

VN việttel cũng mã này mà vinaphone cũng mã này ...nhưng em này gửi trọn niềm tin bên vinaphone ( đã là vinaphone lại ko bao h là lock 100% qte nhá bác !!!!!!!!! :D  :D

Chém chết giờ, hỏi bác sỹ Tùng chưa đã từng ăn nguyên mâm 1 con lock BB thấp ko dùng sim ghép kìa :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mau j em ui hinh thuc the nao.inbook gia cai dang quan tam gap

bác dạo này đang đi du lịch bên apganich tăng hay sao mà vắng bóng 1 thời vậy ........bác em sẽ để giá siêu nhạy cảm luôn......

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đấy là viettel mới nguyên mâm . chú ko nhìn thấy baseband 4.12.05 ( ko ai có thể chém và bàn cãi đc nữa q.tế 100% ace nhá !!!  )

lắp vào sóng lúc nào cũng 6 vạch kia sao !!!!!!! Chú chém vừa thôi ko lại viêm họng đấy .................

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...