Chuyển tới nội dung

cần giúp gấp garaxy y s5360 hoa nguồn

Recommended Posts

cái này lấy sơ đồ ra xem chân 1 là chân nào xoay đúng chiều mà đóng là đc..

vấn đề là trên ic đấy dấu chấm xác định chân 1 không nhìn thấy ở đâu nó bị mờ hết rồi, giờ chỉ có main khác xem chiều của chư ghi trên ic thôi babcs ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đã đóng lại ok nhưng vẫn bị hao nguồn bác ạ, con đó nóng ran khi kẹp dòng, bỏ con đấy ra thì ok nhưng ko lên nguồn. bác nào có main bán hoặc thay hộ bao nhiêu em gửi tiền công  + lk. thank.

mua ic nguồn về làm lại đc mà b...chứ đương nhiên thao ic nguồn ra thì làm sao mà lên nguồn đc.....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

theo hình bác nào có main s5360 xem hộ em chiều có dấu cộng trên ic nằm ở số mấy. thanh all !

sỹ hiẹp mang qua 224 trần đăng ninh tôi làm cho ẻm này phải làm trong môi trường chân ko mới hết đc ? bên sư phạm môi trường nhiễm khuẩn nhiều quá nên ko hợp với bệnh này đâu ........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mang qua mình làm cho pan này chưa hẳn đã phải ic nguồn đâu dòng này rất hay chạm mạch đèn pro ạ

100% không phải mạch đèn bác ạ, kẹp nguồn là nóng luôn con ic nguồn, nhấc ra là hết luôn => chỉ có thể là ic nguồn thôi, tụ lọc hay các con khác không gây nên bệnh này ạ, bác có ic nguồn thì bán cho em 1 con.

mua ic nguồn về làm lại đc mà b...chứ đương nhiên thao ic nguồn ra thì làm sao mà lên nguồn đc.....

ở đâu bán ic nguồn vậy bác cho em biết với. thank.

sỹ hiẹp mang qua 224 trần đăng ninh tôi làm cho ẻm này phải làm trong môi trường chân ko mới hết đc ? bên sư phạm môi trường nhiễm khuẩn nhiều quá nên ko hợp với bệnh này đâu ........

bác có ic nguồn à khử được vi khuẩn ăn nguồn này à. thank !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...