Chuyển tới nội dung
  • 0

Cảnh cáo vài nich face

simsogiare

Câu hỏi

Đã lùng ra hết info mấy nich face dìm hàng utls nhé.bạn nào làm thì xóa bài đăng đi nhé <_<  đừng để mình đưa ip,sdt + nich chuyên dụng bán hàng lên diễn đàn nhé <_< mình nhờ người tìm giúp info thôi không có gì khó khăn cả -_-<_<  chém tẹt đi rồi mình đưa info lên -_-

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

12 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

uh thế bạn sim số đẹp có thể cho mình biết trong caí pic đó có nilk nào ip trùng nhau vậy . nửa kín nửa hở thế chắc bạn ý là hacker cho utls roài kakaka. nếu cao siêu có thể nói để anh em ngâm cứu xem phải ko nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

hay la ong philong cong chua day để anh em con biết mặt tranh với hahaahhah :)  :D

tôi mà làm thì ông chả bao h có mặt được trên cái cholangson.vn này đâu ông kiên ạ chứ cần gì phải mất công nhờ ... mà tôi nói ông biết hôm ông lấy nilk vớ vẩn lên nói xấu tancongcong , fangmobile . trungdungmobile và ngọc toàn nữa đang đợi 1 câu giải thích cho cái kiểu hạ lưu của ông đấy .. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

đã bảo mượn cái máy của ô già này mà đo & theo dõi này ...........

hy vọng sớm tìm ra đc thủ phạm trong phi vụ có 1 nhưng cũng chẳng thấy 2 trên toàn cầu này đâu ...

post-2356-0-13387600-1389078504_thumb.jp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời câu hỏi này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...