Chuyển tới nội dung
Đăng nhập để theo dõi  
actually

Nên chọn VTC HD, hay AVG HD

Recommended Posts

Chào các Bác : em đang có ý định lắp đầu thu kỹ thuật số DTH mà đang phân Vân không biết nên chọn đài nào ? K+ thì giá hơi chát nên em bỏ qua, còn AVG & VTC theo các Bác thì nên chọn loại nào ạ, tiêu chí của em là chất lượng hình ảnh phải net, chăm sóc khách hàng tốt,... các Bác đã và đang sử dụng tư vấn giúp em nhé, có hình so sánh càng tốt, em xin cám ơn.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Nhà đang lắp AVG nhưng không có VTC hay gì đấy để so sánh nên chả biết có nét không.Nếu xem thử thì chạy qua đây ngó <_< <_<

CSKH thì chưa thấy lỗi trục trặc gì nên không gọi.Nhưng thấy AVG này mưa bão to cũng hay mất

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Nhà đang lắp AVG nhưng không có VTC hay gì đấy để so sánh nên chả biết có nét không.Nếu xem thử thì chạy qua đây ngó <_< <_<

CSKH thì chưa thấy lỗi trục trặc gì nên không gọi.Nhưng thấy AVG này mưa bão to cũng hay mất

tết cho ngó ké nha ông bạn :D

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

bác cho em hỏi chọn bộ vtc của bác hết bao nhiêu ? thuê bao tháng bao $  :)  và bác mua ở đâu vậy ? em cũng đang tính múc vtc hoặc k+ đây  :D

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Nếu bạn có tài khoản, vui lòng đăng nhập để đăng bài bằng tài khoản của bạn.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

Đăng nhập để theo dõi  

• Tạo mới...