Chuyển tới nội dung

CLOSED Điện Thoại,Mikey; Pin Dự Phòng; USB wifi; Tai Nghe (Chỉ Cao Cấp)

Recommended Posts

• Bài trả lời 81
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

I cho em giá đẹp nhất của pin 10400 đi bác chủ

Giá vậy là vô cùng đẹp rồi bạn ạ, mình chủ yếu rao nhiều cho Thái Nguyên và Hà Nội, các bác dưới đó còn phải chịu phí ship nữa cơ. Với anh em Ở LS thì mình để giá tối ưu luôn đó.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cho xin chi tiết cái piston và giá đẹp nhất nhé

Tai nghe piston là hàng cao cấp của xiaomi, có hộp đi kèm, cùng 6 chân tai nghe để thay thế, tai nghe màu đồng, dây chống rối, mặt hàng này mình thường lấy ít, vì tai nghe ít người biết xem hàng, thêm nữa tâm lý chung của người dùng là tai nghe nào cũng như nhau, nên tốc độ bán chậm, hiện tại mình không có sẵn hàng. Nếu bạn lấy có thể đặt tiền 1/2 giá trị tai nghe, sau 1-2 ngày mình sẽ giao hàng vào tay bạn! Mọi chi tiết bạn liên lạc với mình qua SDT ở trang 1 nhé!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mới mua 1 cái xiaomi piston từ bác này.về cơ bản con này ngoại hình nuột,sang trọng.bọc dây dù cũng thuộc dạng độc,màu hợp với phần kim loại.Nói chung về tầm giá con này thuộc dạng trâu bò rồi.Chỉ mỗi cái bass con này ko thực lắm,nghe nông ,điểm trừ lớn với bác nào mê sàn,dubstep ,mình nghe mấy bài m83 nghe ko vào bằng con tai theo máy của ss4 mini,nghe jimmy nguyễn thì rất tuyệt.Bác chủ thớt thử tìm mấy con cao cấp hơn đi.mình đang thích dạng tai nghe tích hợp amply,ko biết bọn tàu làm đc chưa

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mới mua 1 cái xiaomi piston từ bác này.về cơ bản con này ngoại hình nuột,sang trọng.bọc dây dù cũng thuộc dạng độc,màu hợp với phần kim loại.Nói chung về tầm giá con này thuộc dạng trâu bò rồi.Chỉ mỗi cái bass con này ko thực lắm,nghe nông ,điểm trừ lớn với bác nào mê sàn,dubstep ,mình nghe mấy bài m83 nghe ko vào bằng con tai theo máy của ss4 mini,nghe jimmy nguyễn thì rất tuyệt.Bác chủ thớt thử tìm mấy con cao cấp hơn đi.mình đang thích dạng tai nghe tích hợp amply,ko biết bọn tàu làm đc chưa

Cám ơn bạn đã góp ý, tai này có phần mềm đi kèm nữa, giống của bọn Beat ấy, nhưng mình quên chưa tìm, bạn đợi chút, mình sẽ tìm giúp bạn để cải thiện bass.. Như máy Mi3 của mình nó có vài lựa chọn chỉnh âm cho riêng tai nghe, mặc định sẵn theo máy, nên nghe sàn ngon lắm!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn cho ví dụ đượ

Pin dự phòng 10400 giá hơi cao.ls dân biên mà hàng china cao hơn hn nhiều nhể

Bạn cho ví dụ được không! Mình cũng tìm hiểu qua, đâu thấy ở đâu bán rẻ hơn vậy đâu, thêm nữa hàng 200-250k ở Tân Thanh có nhiều nhưng không đảm bảo chất lượng đâu bạn ạ, mình bán cho nhiều bạn cái pin dự phòng 10.400 này rồi. Không ai phàn nàn gì đâu!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn cho ví dụ đượ

Bạn cho ví dụ được không! Mình cũng tìm hiểu qua, đâu thấy ở đâu bán rẻ hơn vậy đâu, thêm nữa hàng 200-250k ở Tân Thanh có nhiều nhưng không đảm bảo chất lượng đâu bạn ạ, mình bán cho nhiều bạn cái pin dự phòng 10.400 này rồi. Không ai phàn nàn gì đâu!

M ko nói về chất lượng chi là tháy giá nhạttao hn rẻ hơn bn chút.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình bán đăng giá là mọi người thấy giá ổn thì thuận mua vừa bán thôi, bạn cũng không nên bới móc đến mức như vậy, nếu muốn mua rẻ thì bạn có thể qua tận nhà máy bên đó mua, còn ở đây mình chưa bán cho anh em nào bị lỗi sản phẩm cả, mình cũng tự tin vào sản phẩm nên không ngại, anh em cùng địa bàn(Lạng Sơn) nên cũng không dám bán đồ dỏm, đồ kém chất lượng, bạn vào đăng cái giá ở tận shop nào nghe lạ hoắc, rồi phán mình bán đắt, không biết cái shop bạn đăng bán hàng như nào mình cũng không dám nói, nhưng bạn có là người trực tiếp lấy hàng đâu, sao biết hàng lấy như thế nào, nguồn gốc ra sao! Bạn tham rẻ thì tùy bạn, nhưng cũng không nên vào đây nói này nói nọ, mình bán cho nhiều anh em, cũng tin tưởng rồi chắc họ không để ý, chứ người chưa biết shop này thế nào vào đọc bài của bạn không biết là nghĩ sao về shop mình? Thế nên bạn nên cân nhắc lại lời bạn nói đi!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ông nói thế nào đấy chứ, đầu tư cũng tùy thôi, k bắt được wifi có mà ăn cám, mà xiaomi mi k biết thế nào? Đang muốn dùng 1 con 2 sim, thương hiệu tầu khựa mình dùng nhiều rồi nên giờ ngán lắm...Mi3Mình đang dùng em Xiaomi Mỉ

Mình đang dùng em Xiaomi Mi 3, dùng tốt, nếu bạn thích thì mời mình bữa trà đá, test thoải mái luôn!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...