Chuyển tới nội dung
  • 0

chợ ngoài đời ảm đạm mà chợ online luôn xôi động

Ngày Hạnh Phúc

Câu hỏi

dạ kính thưa ban quản trị diễn đàn và tất cả cô chú bác huynh đệ tỷ muội. em có chút vấn đề không biết nên diễn giải là thắc mắc hay sự phẫn nộ nữa , như chúng ta đều biết trong diễn đàn mục điện thoại luôn Hot sôi động nhất vì    1   nhu cầu sử dụng mua bán trao đổi của Lạng sơn ta rất cao

2   khá nhìu thành phần rảnh rỗi vô công dồi nghề có cơ hội phô diễn khả năng như chém gió chém bão , nhào vào pic của thành viên khác dìm hàng, buông lời lẽ khó nghe đến thành viên và ban quản trị gây loãng top pic ....

3   điều này em nói thẳng Mod+Admin không được lợi nhuận  gì từ diễn đàn nhưng diễn đàn lập ra có người quản lý xin ban quản trị bớt chút thời gian ngó nghiêng xử lý vi phạm .tạo môi trường tốt cho mọi người cùng tham gia tránh tình trạng một số thành viên phá hoại

em xin trân thành  cảm ơn các bác đã lắng nghe âu cũng là do bức súc quá các vị tiền bối nếu có gì mạo phạm thứ lỗi cho vãn bối nói chân tình

https://cholangson.vn/topic/51039-thang-bo-doi-tai-beo-max-chem-gio/

https://cholangson.vn/topic/51056-1-em-110i-co-dep-zin/#entry285542

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

Chào bạn, trước tiên cảm ơn bạn đã có ý kiến.

BQT thường xuyên online trên diễn đàn và xử lý các trường hợp vi phạm, tuy nhiên hàng ngày có rất nhiều chủ đề được tạo nên xác xuất để xót chủ đề vi phạm là có.

Vấn đề bạn đưa ra thuộc mục Điện thoại, mục này có mod quản lý và sẽ trả lời bạn cụ thể hơn.

Nếu có chủ đề hoặc thành viên vi phạm các bạn nên thông báo trong mục góp ý hoặc dùng chức năng báo cáo chủ đề vi phạm, không nên có những lời lẽ qua lại tại chủ đề vi phạm đó, điều này không giải quyết được gì hơn nữa các bạn có thể sẽ vi phạm nội quy của diễn đàn.

Hy vọng các mod sẽ làm việc hiệu quả hơn trong mục của mình.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...