Chuyển tới nội dung

Thăm dò ý kiến thành viên

Recommended Posts

• Quản trị

Để tạo môi trường thuận lợi hơn về quảng cáo, rao vặt tại Lạng Sơn. Chúng tôi muốn các bạn thành viên cho ý kiến về việc Giới hạn hay không việc chỉ đăng những tin trong địa bàn Tỉnh Lạng Sơn.

Có một số đề xuất là chỉ đăng tin trong địa bàn Lạng Sơn vì đây là trang mạng thương mại điện tử Lạng Sơn.

Ý kiến khác cho rằng tôi truy cập nhưng vẫn cần các thông tin ngoài tỉnh.

Vậy còn ý kiến của bạn?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Để tạo môi trường thuận lợi hơn về quảng cáo, rao vặt tại Lạng Sơn. Chúng tôi muốn các bạn thành viên cho ý kiến về việc Giới hạn hay không việc chỉ đăng những tin trong địa bàn Tỉnh Lạng Sơn.

Có một số đề xuất là chỉ đăng tin trong địa bàn Lạng Sơn vì đây là trang mạng thương mại điện tử Lạng Sơn.

Vậy còn ý kiến của bạn?

Theo tôi nghĩ đã là thương mại điện tử thì không nên giới hạn trong địa bàn một tỉnh, mà nên quy định bắt buộc khi đăng tin phải nói rõ nguồn gốc ở đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

thương mại điện tử Mbi cần cấm luôn ấy chứ

Bạn cần đọc thêm về TMĐT, đơn giản là mua, bán qua mạng. Hình thức này trên thế giới đã phát triển từ rất lâu, cùng với thẻ tín dụng, ATM, thanh toán khi giao hàng... thì việc mua sắm chỉ cần tại nhà, tuy nhiên ở VN không phải ai cũng biết.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

TMDT rất thuận tiện trong mua bán và trao đổi. tiết kiệm chi phí rất nhiều qua thanh toán. Mình không hiểu lắm về TMDT , mở rộng khu vực đăng bài là rất tốt vì đã là TMDT không chỉ bó hẹp trong một khu vực. Cần đăng tin rộng cho mọi người cùng biết

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vậy bây giờ tôi mua cai thẻ 100k ông mang đến nhe , san pham chả có cái gi chỉ đon giản là lùa bạn bè mua kiot thôi đúng không

bọn đa cấp bán rẻ nhân cách

theo mình, chẳng có gì là lừa đảo ai, ở đây tự do trao đổi mua bán, vui vẻ hài lòng thì giao dịch, vừa có thể giao lưu gặp gỡ nhiều bạn bè trong tỉnh... chỉ có 1 phần tử rất nhỏ ích kỉ như bạn mới nói vậy.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vậy còn ý kiến của bạn?

Chợ lạng sơn chỉ của người lạng sơn........hết.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

đến giờ vẫn bênh bọn mb24 thành viên chính thức hả

Bạn nhầm rồi, MB24 là trang đa cấp gian hàng núp bóng TMĐT. Bản chất của TMĐT ko phải bán gian hàng theo cấp. Hoạt động của MB24 làm xấu hình ảnh của TMĐT, ví dụ như bạn, có ác cảm với TMĐT.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn nhầm rồi, MB24 là trang đa cấp gian hàng núp bóng TMĐT. Bản chất của TMĐT ko phải bán gian hàng theo cấp. Hoạt động của MB24 làm xấu hình ảnh của TMĐT, ví dụ như bạn, có ác cảm với TMĐT.

uhm đúng

để ý mới thấy

sỏy nhiều

thương mại điện tử rất ung hộ nhưng không nên cho bọn mb24 vào nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...