Chuyển tới nội dung

< CẢNH BÁO > CẨN THẬN VỚI CỬA HÀNG 151 TDN NICK UTLS TRÊN CHỢ

Recommended Posts

cách đây khoảng 2 tuần mình có mua 1 con ip4s ở cửa hàng đó,máy mang về dùng được vài hôm thì thấy có hiện tượng nóng máy hay tắt nguồn,mình có đem đến bảo kiểm tra gặp ông utls đưa cho thấy kt 1 lúc sau đó đưa cho ông thợ bên trong kt được 1 lúc mang ra phán " máy em chẳng làm sao cả do e hay dùng cạn kiệt pin e nên hạn chế dùng 3g" nghe xong thấy nản luôn đành mang máy về dùng vẫn bị tình trạng trên nhiều khi để trong túi lôi ra gọi thấy tối thui.nhiều lúc tự nghĩ thấy m ngu thì chết bản thân là con gái nên em cũng không muốn to tiếng coi như cho xong,số mình đen vậy

hôm nay bực quá lên chợ seach uy tín ông utls thì ôi thôi nhiều scandan quá.theo các bạn mình có nên mang máy sang bảo ông đấy đổi cho không?vì máy dùng ông đấy chỉ bao dùng 7 ngày.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cách đây khoảng 2 tuần mình có mua 1 con ip4s ở cửa hàng đó,máy mang về dùng được vài hôm thì thấy có hiện tượng nóng máy hay tắt nguồn,mình có đem đến bảo kiểm tra gặp ông utls đưa cho thấy kt 1 lúc sau đó đưa cho ông thợ bên trong kt được 1 lúc mang ra phán " máy em chẳng làm sao cả do e hay dùng cạn kiệt pin e nên hạn chế dùng 3g" nghe xong thấy nản luôn đành mang máy về dùng vẫn bị tình trạng trên nhiều khi để trong túi lôi ra gọi thấy tối thui.nhiều lúc tự nghĩ thấy m ngu thì chết bản thân là con gái nên em cũng không muốn to tiếng coi như cho xong,số mình đen vậy

hôm nay bực quá lên chợ seach uy tín ông utls thì ôi thôi nhiều scandan quá.theo các bạn mình có nên mang máy sang bảo ông đấy đổi cho không?vì máy dùng ông đấy chỉ bao dùng 7 ngày.

bỏ ra 1 cơ số tiền. Mà bao test 7ngày. vl. Vì máy lỗi nên mới test ít thế. Hên xui thôi bạn ơi. Trái đắng.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Theo hiểu biết hạn hẹp của mình thì đổi 1 trong vòng 7 ngày, còn nếu máy 1 làm sao ngoài 1 tuần thì họ sẽ bảo có gì sửa đấy, tiền miễn lấy lại! xin lỗi tình yêu chứ bỏ cả đống tiền, mua cái máy mà ông chọc ngoáy vào thì nói làm éo gì nữa!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tơ hỏi bạn lý trang xem có biết dùng điẹn thoại ko nhé, đã dùng máy bật 3g liên tục cả ngảy mà ko nong mới là lạ đó, bạn thử ra fpt mua 1 cái mới 100% thử dùng 3g như bạn xem có nóng ko nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...