Chuyển tới nội dung

< CẢNH BÁO > CẨN THẬN VỚI CỬA HÀNG 151 TDN NICK UTLS TRÊN CHỢ

Recommended Posts

mỗi tháng thêm 200k đi bảo hành 12 tháng cũng ok nhé, tiền ít cứ muốn bảo hành lâu a? dùng máy cũng nên phải biêt cach dung thử ra mua 1 sp mới 100% xem 3g bật liên tục xem dc bao lâu có nóng máy ko nhé, dúng là

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

xin chia buồn.........................già trước tuổi mất thôi ông bầu ôi....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn thử lấy ra xem còn tắt nguồn ko mà báo mình vậy. con gái thì cũng phải biết dùng máy chứ, mình ko phải bán cho mỗi bạn nhé, làm ăn lôm côm thì làm sao bán dc hàng vậy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hâhhah dùng smatphone ko lên bật 3g ko máy bị nóng sập nguồn .kêu cầm về hết 7 ngày bạn đã hết hạn đúng là ut làm ăn uy tín quá cơ . lưu ý anh em dùng máy lên tắt 3g đi nhé ko máy nóng tắt nguồn đấy hohohooh.toàn hàng lởm lưu ý khi mua máy với ông út này nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vấn đề ở đây là pin dùng nghe gọi thường đc time bao nhiêu ? còn nếu như chàng UTLS nói 3G all day HOT là chuyện hết sức tế nhị thôi .....ko sao cả  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thế là kém đi 1 chức năng rồi đấy, mùa đông sắp đến nên smartphone còn dùng làm máy ủ ấm đôi bàn tay  :D

2 cái đút 2 bên túi quần , thằng nhỏ không lo chết cóng :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Utls nên hướng dẫn em nó dùng để không gặp lỗi, tắt 3g khi không dùng, tắt mấy cái định vị, facebook  đăng xuất khi không vào, đồng bộ dữ liệu safari, icloud, cài phần mềm tinh chỉnh Ram cho đỡ rơi vào tình trạng full...........Nói chung nếu tinh chỉnh mấy thứ trên mà vẫn nóng thì chỉ có tại pin hoặc khả năng xấu nhất là nguồn. Cũng có ít kinh nghiệm dùng iphone góp ý cho ace thôi. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Utls nên hướng dẫn em nó dùng để không gặp lỗi, tắt 3g khi không dùng, tắt mấy cái định vị, facebook  đăng xuất khi không vào, đồng bộ dữ liệu safari, icloud, cài phần mềm tinh chỉnh Ram cho đỡ rơi vào tình trạng full...........Nói chung nếu tinh chỉnh mấy thứ trên mà vẫn nóng thì chỉ có tại pin hoặc khả năng xấu nhất là nguồn. Cũng có ít kinh nghiệm dùng iphone góp ý cho ace thôi. 

Bác này bị lừa ở chỗ khác nên có kinh nghiệm  :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

con 4s 7.1.2 vừa r dùng bật 3G cũng rất là nóng máy lên mạng cũng nhiều người bị giống mình, nóng vãi đái mà thấy bảo đặt lại đt là hết vs lại vấn đề ở đây là sập nguồn chứ nóng là bình thường !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:D  :D  mình là mình cứ xuống HN mua, chế độ bảo hành ngon đét...

hôm vừa rồi mình có bán con IP4.. cũng còn bảo hành 4, 5 tháng dưới HN.. có bác kia nt.. chẳng biết thợ hay người dùng, nhắn tin hỏi mua đủ kiểu, xong mình cũng bảo là fix cho 2 lét.. xong bạn ý kiến gì nữa..

sau 3 hôm thì lại nhắn tin hỏi bán chưa, mình bảo bán r, thậm chí giá còn cao hơn :3 quay ra trách bảo sao k để lại...

tính mình thứ 1: kể cả mua hay bán.. ưng thì mua hoặc bán, chả thích kì kèo vài cái đồng bạc. thích thì anh em trà đá, cà phê, hoặc làm bữa ốc ếch, chứ kì kèo lên xuống xong k mua bán, lúc mình bán đi thì trách.. nói chung là 

mua hàng trên này cũng phải cẩn thận lắm..

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Máy bạn nóng là có "hiện tượng bình thường" nhé 99% iphone 4 bật 3g vào mạng đều thế cả còn vấn đề e nó bị ngất thì bác utls nên kiểm tra lại tránh tình trạng mất đoàn kết. Thân ái và quyết thắng!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hoá ra aiphon không bằng con oppo lởm của m ak? 3g cả ngày k tắt bao giờ chả nóng gì cả oline face web các kiểu k nóng trừ chơi game nặng nhé . Giờ mới thấy máy khựa chuẩn nó rất là ngon

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:D  :D  mình là mình cứ xuống HN mua, chế độ bảo hành ngon đét...

hôm vừa rồi mình có bán con IP4.. cũng còn bảo hành 4, 5 tháng dưới HN.. có bác kia nt.. chẳng biết thợ hay người dùng, nhắn tin hỏi mua đủ kiểu, xong mình cũng bảo là fix cho 2 lét.. xong bạn ý kiến gì nữa..

sau 3 hôm thì lại nhắn tin hỏi bán chưa, mình bảo bán r, thậm chí giá còn cao hơn :3 quay ra trách bảo sao k để lại...

tính mình thứ 1: kể cả mua hay bán.. ưng thì mua hoặc bán, chả thích kì kèo vài cái đồng bạc. thích thì anh em trà đá, cà phê, hoặc làm bữa ốc ếch, chứ kì kèo lên xuống xong k mua bán, lúc mình bán đi thì trách.. nói chung là 

mua hàng trên này cũng phải cẩn thận lắm..

bác này sỉa răng tốn tăm thật vơ cả bó tăm .......trên này độ khốc liệt về cạnh tranh và tay nghề kỹ thuật non hơn Hà nội nhiều .......thợ HN đc ví như thợ TRung quốc 2 đấy bác ợ , chẳng qua chưa dính phốt pho phát nào nên vẫn ung dung ntn thôi  :lol:  :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...