Chuyển tới nội dung

< CẢNH BÁO > CẨN THẬN VỚI CỬA HÀNG 151 TDN NICK UTLS TRÊN CHỢ

Recommended Posts

Có đc đúng 1 bài viết mà biết cả bác ut trên này

Lại còn biết cả sale bác út dính phốt từ chước nữa

Nguy hiểm lắm!!

Thị trường smatphone khốc liệt kinh

Tranh thủ Hot bán em ip5 chạy 6.1.3 16g nguyên hộp giấy tờ mua bán giá 9 củ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hoá ra aiphon không bằng con oppo lởm của m ak? 3g cả ngày k tắt bao giờ chả nóng gì cả oline face web các kiểu k nóng trừ chơi game nặng nhé . Giờ mới thấy máy khựa chuẩn nó rất là ngon

bác phán gê. máy càng cấu hình yếu thì vào mạng càng mát.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mang qua anh trả thêm 3 chai HN habeco hôm nay chắc ko cần đá ...... thợ trên này hô hào nhiều thôi toàn ngựa non háu đá , biết cái túi gì đâu ......... :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hàng này cứ jb hay mở là wifi hở :) ah bác

mà đã hở rồi thì khó đóng phải ko

cũng dễ với ng dễ khó với ng khó ...nói chung trên ta nhân tài kỹ thuật về smartphone thực thụ đếm trên từng móng tay mà thôi  :D  :D ( đa số là mở ra nhìn lắp vào may lên đc thì lên ...)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Càng nhiều scandal càng đắt hàng, càng buôn bán lớn. Chủ cửa hàng này sắp phát tài lớn rồi. Hồi trước thì lẹt đẹt bán từng cái tai nghe, cái sạc đt.... sau vụ tai tiếng cách đây khá lâu thấy buôn bán lớn hơn hẳn, sau vụ này chắc lớn ngang tầm thế giới di động quá. :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Càng nhiều scandal càng đắt hàng, càng buôn bán lớn. Chủ cửa hàng này sắp phát tài lớn rồi. Hồi trước thì lẹt đẹt bán từng cái tai nghe, cái sạc đt.... sau vụ tai tiếng cách đây khá lâu thấy buôn bán lớn hơn hẳn, sau vụ này chắc lớn ngang tầm thế giới di động quá. :D :D

Hóa ra lập nick mới tạo scandal à, kiểu PR này ngon nhỉ ???

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chết thật :| sờ mát phôn bh bật 3G wifi cả ngày là nóng máy + ngất hết à?
Phải chăng đây là Đại dịch toàn Smart World? May quá con 925 của e chưa nhiễm dịch ;))))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cách đây khoảng 2 tuần mình có mua 1 con ip4s ở cửa hàng đó,máy mang về dùng được vài hôm thì thấy có hiện tượng nóng máy hay tắt nguồn,mình có đem đến bảo kiểm tra gặp ông utls đưa cho thấy kt 1 lúc sau đó đưa cho ông thợ bên trong kt được 1 lúc mang ra phán " máy em chẳng làm sao cả do e hay dùng cạn kiệt pin e nên hạn chế dùng 3g" nghe xong thấy nản luôn đành mang máy về dùng vẫn bị tình trạng trên nhiều khi để trong túi lôi ra gọi thấy tối thui.nhiều lúc tự nghĩ thấy m ngu thì chết bản thân là con gái nên em cũng không muốn to tiếng coi như cho xong,số mình đen vậy

hôm nay bực quá lên chợ seach uy tín ông utls thì ôi thôi nhiều scandan quá.theo các bạn mình có nên mang máy sang bảo ông đấy đổi cho không?vì máy dùng ông đấy chỉ bao dùng 7 ngày.

dùng mấy hôm mới có hiện tượng là quá lâu

cách đây khoảng 2 tuần mình có mua 1 con ip4s ở cửa hàng đó,máy mang về dùng được vài hôm thì thấy có hiện tượng nóng máy hay tắt nguồn,mình có đem đến bảo kiểm tra gặp ông utls đưa cho thấy kt 1 lúc sau đó đưa cho ông thợ bên trong kt được 1 lúc mang ra phán " máy em chẳng làm sao cả do e hay dùng cạn kiệt pin e nên hạn chế dùng 3g" nghe xong thấy nản luôn đành mang máy về dùng vẫn bị tình trạng trên nhiều khi để trong túi lôi ra gọi thấy tối thui.nhiều lúc tự nghĩ thấy m ngu thì chết bản thân là con gái nên em cũng không muốn to tiếng coi như cho xong,số mình đen vậy

hôm nay bực quá lên chợ seach uy tín ông utls thì ôi thôi nhiều scandan quá.theo các bạn mình có nên mang máy sang bảo ông đấy đổi cho không?vì máy dùng ông đấy chỉ bao dùng 7 ngày.

hôm nọ mua con ip3gs đc 15 phút ( sau khi trả tiền )

máy bị đơ luôn , mang ra utls tắt đi bật lại, bảo ko sao

mang về 1 tiếng sau lại bị đơ và ko mở đc camera

lại mang ra chạy lại phần mền và lại đc bảo là ko sao

mang về đang gọi lại tắt máy 

lại mang ra utls bảo thêm 300K đổi ip3gs khác ==> phải đổi thôi  :D

bục ở đây là máy bị lỗi từ đầu rồi mà vẫn mang ra bán và ip3gs giá ntn thì mọi người biết rồi + thêm 300K quá chát

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hôm nọ mua con ip3gs đc 15 phút ( sau khi trả tiền )

máy bị đơ luôn , mang ra utls tắt đi bật lại, bảo ko sao

mang về 1 tiếng sau lại bị đơ và ko mở đc camera

lại mang ra chạy lại phần mền và lại đc bảo là ko sao

mang về đang gọi lại tắt máy 

lại mang ra utls bảo thêm 300K đổi ip3gs khác ==> phải đổi thôi  :D

bục ở đây là máy bị lỗi từ đầu rồi mà vẫn mang ra bán và ip3gs giá ntn thì mọi người biết rồi + thêm 300K quá chát

Ngay từ đầu họ đã lấy máy đểu cho bạn rồi, kiểu gì cũng vặt của bạn thêm 300k (đã tính trước rồi)  :ph34r: 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...