Chuyển tới nội dung

Lắp đặt Wifi trọn gói giá cực tốt!

Recommended Posts

Trong thời buổi bùng nổ các thiết bị di động không dây, kéo theo giá cước 3G của các nhà mạng ngày càng có xu hướng gia tăng nhưng tốc độ truy cập mạng thì không cải thiện được là bao. Sắm một thiết bị phát wifi lúc này là một giải pháp tất yếu và tối ưu nhất! vừa tiết kiệm được cước phí 3G vừa nâng cao tốc độ truy cập chí ít cũng ngang ADSL hoặc nhanh hơn cũng ngang FTTH! bạn đang có nhu cầu lắp đặt wifi cho gia đình, cửa hàng, cơ quan... Bạn đang phân vân không biết nên lựa chọn thiết bị loại gì? Của hãng nào? cho vừa túi tiền của mình mà vẫn đảm bảo chất lượng tốt.

Hiểu được những băn khoăn đó, với phương châm: Sản phẩm giá cả cạnh tranh, chất lượng đảm bảo – Dịch vụ tận tâm, chu đáo mình xin giới thiệu đến toàn thể ace trên cholangson dịch vụ lắp đặt Wifi trọn gói tận nhà, khuyến mại tối đa 05m cable mạng với giá chỉ 295,000 VNĐ

Thiết bị phát Wifi mình lựa chọn ở đây là W311R của Tenda – hãng sản xuất các thiết bị mạng nổi tiếng của Trung Quốc. Thiết bị này đáp ứng được 2 tiêu chí cực kỳ quan trong đó là giá tốt và chất lượng tốt.

Các bạn quan tâm có thể ghé thăm website http://tendacn.com/ để biết thêm thông tin sản phẩm.

Thiết bị được bảo hành 2 năm theo chế độ bảo hành của nhà sản xuất. Rất hân hạnh được cung cấp các dịch vụ tốt nhất đến toàn thể ace trên cholangson.

Tính năng Router W311R:

-          Tương thích với IEEE802.11 n/b/g

-          Tốc độ truy cập lên đến 150Mbps

-          Hỗ trợ mã hóa WEP/WPA/WPA2/WPA2-PSK

-          Hỗ trợ WDS để liên tục mở rộng vùng phủ sóng không dây của bạn

-          Kết hợp chức năng của một router, access point không dây, 4 cổng Switch và Firewall

-          Tương thích với tất cả các phiên bản của Windows, Mac và Linux.

Các bạn lưu ý hiện nay trên thị trường đã xuất hiện Tenda W311R hàng loại 2 với giá rẻ hơn hàng loại 1 rất nhiều và không có bảo hành được các công ty, cửa hàng, thương gia nhập về bán giá như hàng loại 1 với thời gian bảo hành ngắn, vì vậy để đảm bảo quyền lợi của chính mình bạn hãy là người tiêu dùng thông minh và hãy đến những cửa hàng có uy tín, tìm đến những dịch vụ đáng tin cậy để lựa chọn những sản phẩm, những dịch vụ xứng đáng với giá trị đồng tiền mà các bạn bỏ ra.

Dịch vụ lắp đặt gói với giá ưu đãi như trên chỉ áp dụng trong TP LS, nếu các bạn ở xa có nhu cầu thì giá dịch vụ lắp đặt trọn gói sẽ tính thêm chi phí đi lại của thợ lắp đặt hoặc nếu các bạn muốn tiết kiện chi phí mình có thể gửi theo xe đến tận tay các bạn sau đó các bạn thanh toán cho nhà xe giúp mình. Các bạn cũng có thể đến tận nhà mình để xem hàng theo địa chỉ: số 40, ngõ 1, Nguyễn Đình Chiểu (gần trường Tài Chính), TP. Lạng sơn.

Số điện thoại bán hàng và tư vấn miễn phí: 0987887704.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bộ này lắp mạng viettel dc k nhỉ

đây là bộ phát wifi ( có td phát wifi & swicth chia cổng mạng ) . mạng nào cũng lắp đc. cài đặt rất đơn giản. b đang dùng mạng modem thường thì mua thêm TENDA này or TP LINK về để phát thêm wifi , rất tiện ích nhé. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đây là bộ phát wifi ( có td phát wifi & swicth chia cổng mạng ) . mạng nào cũng lắp đc. cài đặt rất đơn giản. b đang dùng mạng modem thường thì mua thêm TENDA này or TP LINK về để phát thêm wifi , rất tiện ích nhé. 

Like cho bác này

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

lắp wifi thì nên dùng mạng nào vậy các thím.. 

Có thể dùng VNPT hoặc Viettel gói cáp quang cước thuê bao bây giờ cũng rẻ đi. FPT cáp quang cũng khá mạnh nhưng chưa ổn định lắm, thỉnh thoảng mất mạng mà đang làm viêc rất ức chế.

(p/s: mình đang dùng FPT)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Có thể dùng VNPT hoặc Viettel gói cáp quang cước thuê bao bây giờ cũng rẻ đi. FPT cáp quang cũng khá mạnh nhưng chưa ổn định lắm, thỉnh thoảng mất mạng mà đang làm viêc rất ức chế.

(p/s: mình đang dùng FPT)

đang dùng vnpt gói 165k/thang mà thấy lag.. đang định chuyển sang viettel gói 192k/thang không biết tốc độ có hơn vnpt không

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...