Chuyển tới nội dung

LS- Cần mua Blackbry 8830 cũ

Recommended Posts

8830s+Add sfone+config evdo+bao da+sạc+cáp sync+Thẻ 2g.Hình thức tạm được vì dán giả da.Máy cực ngon.8 lít.Súc được không.Không đc thì không ném gach :)).Bao bung main luôn.Thích thì mua bán tại nhà

Máy Quang3G hay TuấnHN03 .... nói chung thương gia tinhte mới 95-98% rơi vào 550-700k ( Sạc, cable, Tặng tai nghe, Key Beejive và miếng dán màn hình ) ... 800k nên mua 8800 hay 8820 :D ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

8830 màu đỏ! sạc tai nghe không thẻ nhớ ( đã bọc nilong) mới mua hôm 22/8/2011 600k KMC LH : 01658 56 56 55 or 01 636 737 252

Con này thiếu thẻ nhớ hả bạn. Không thẻ nhớ mình trả 450k. Bán được thì alo nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

8830s+Add sfone+config evdo+bao da+sạc+cáp sync+Thẻ 2g.Hình thức tạm được vì dán giả da.Máy cực ngon.8 lít.Súc được không.Không đc thì không ném gach :)).Bao bung main luôn.Thích thì mua bán tại nhà

500k bán được thì sms vào số mình nhé,

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ẹc, zậy là lừa đảo hà. Nhắn tin cho cả 2 số chẳng thấy reply gì cả. Bó tay :angry:-_-

:)) .. chia buồn vs bác .. e vừa alo rồi. Thì ra ông bạn này học ở Thái Nguyên , định mua máy cũ ở cửa hàng trên đó về bán cho bác kiếm lời nhưng ko thành vì bận ko về dc :)) . Bác gửi xuống hn mà mua , ko có người quen thì nhờ bác Cunmoc bên lsname hay để e mua hộ cho , giúp đỡ nhau tí :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:)) .. chia buồn vs bác .. e vừa alo rồi. Thì ra ông bạn này học ở Thái Nguyên , định mua máy cũ ở cửa hàng trên đó về bán cho bác kiếm lời nhưng ko thành vì bận ko về dc :)) . Bác gửi xuống hn mà mua , ko có người quen thì nhờ bác Cunmoc bên lsname hay để e mua hộ cho , giúp đỡ nhau tí :D

Thank bạn. Mình thích con 8830 black. Vip-ls bảo có bán với giá 550k, nhưng....không thấy tăm đâu. Bạn giúp mình kiếm 1 con, giá hợp lý. Mình khao bạn trà đá giao luu :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

http://muare.vn/DienThoai-tel/3895527 đây . bạn tham khảo đi . Hoặc lên tinhte tham khảo cũng được . Lão Quang3G đang bán 550-700k đây .. mua cái 550k cũng ok rồi bạn http://www.tinhte.vn/blackberry-218/quang3g-order-9650-dot-2-gia-3-4tr-9700-9000-8900-8820-8830-gia-tot-323783/ :D (mua của lão này 600k máy đẹp có bh 3 tháng , pk đủ , cả key beejive)

Nghiên cứu xong mà cần thì sms mình . Mình mua hộ thôi . Quan trọng gì :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

http://muare.vn/DienThoai-tel/3895527 đây . bạn tham khảo đi . Hoặc lên tinhte tham khảo cũng được . Lão Quang3G đang bán 550-700k đây .. mua cái 550k cũng ok rồi bạn http://www.tinhte.vn...gia-tot-323783/ :D (mua của lão này 600k máy đẹp có bh 3 tháng , pk đủ , cả key beejive)

Nghiên cứu xong mà cần thì sms mình . Mình mua hộ thôi . Quan trọng gì :D

ok. Mình ngiên cuu có gì nhờ bạn nhé. Bạn cho mình hoi nên dung dong Sprint tốt hơn hay verizon hơn nhỉ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nó chỉ khác nhau nhà phân phối thôi mà bạn . Ruột gan lòng feo như nhau hết :D .. nhưng mình thấy anh em đánh giá Sprint hơn .. mà nó có màu đen nên cũng ngon zai hơn :D ... nếu dc thì thật lòng khuyên bạn nên mua 882 hoặc 880 vì em 883 dùng lai 2 mạng nên sóng nó đôi lúc ko ổn định :(

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nó chỉ khác nhau nhà phân phối thôi mà bạn . Ruột gan lòng feo như nhau hết :D .. nhưng mình thấy anh em đánh giá Sprint hơn .. mà nó có màu đen nên cũng ngon zai hơn :D ... nếu dc thì thật lòng khuyên bạn nên mua 882 hoặc 880 vì em 883 dùng lai 2 mạng nên sóng nó đôi lúc ko ổn định :(

Giá nó như nhau không bạn? :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...