Chuyển tới nội dung

BÁN ĐIỆN THOẠI TRẢ GÓP

Recommended Posts

Bác cho em hỏi nếu quá hạn lâu có bị đi tù ko vậy :D

kiểu như trả đc vài tháng rồi ko trả ý 

thế thì bên công ty tài chính cho chú cái khóa to tướng đang quốc tế thành lock và icloud luôn khỏi dùng , ra đường pải ngó nghiêng ko ăn gạch ...kkk

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bác cho em hỏi nếu quá hạn lâu có bị đi tù ko vậy :D

kiểu như trả đc vài tháng rồi ko trả ý 

cái đấy là vi phạm hợp đồng rồi a ạ :v nếu vi phạm a sẽ được làm việc với bên thu hồi nợ và luật sư ạ.sau đó người ta sẽ hỏi là a tự nguyện mua trả góp hay là ai ép a làm ạ :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái đấy là vi phạm hợp đồng rồi a ạ :v nếu vi phạm a sẽ được làm việc với bên thu hồi nợ và luật sư ạ.sau đó người ta sẽ hỏi là a tự nguyện mua trả góp hay là ai ép a làm ạ :)

như này theo ngôn ngữ ngân hàng học là nợ xấu phải ko bác , dưới 1 tr chắc cũng trừ ra khỏi Đảng là cùng bác nhỉ ?? 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thế thì bên công ty tài chính cho chú cái khóa to tướng đang quốc tế thành lock và icloud luôn khỏi dùng , ra đường pải ngó nghiêng ko ăn gạch ...kkk

dạ nếu mình vi phạm hợp đồng thì mình sẽ bị vào danh sách blacklist của các ngân hàng sau này a sẽ gặp khó khăn trong trường hợp a muốn vay tiền ngân hàng hay tổ chức tín dụng tài chính nào khác ạ vì các ngân hàng và các công ty tài chính đều liên kết với nhau.và e tks các bác đã cho ý kiến ạ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

như này theo ngôn ngữ ngân hàng học là nợ xấu phải ko bác , dưới 1 tr chắc cũng trừ ra khỏi Đảng là cùng bác nhỉ ?? 

e ko rõ ý bác " là cùng " là như nào ạ.nhưng đã vào hợp đồng tài chính thì phải thu đủ rồi bác ạ kể cả 1nghìn ạ sau đó thu thừa thì hạch toán lại trả lại cho khách ạ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

dạ nếu mình vi phạm hợp đồng thì mình sẽ bị vào danh sách blacklist của các ngân hàng sau này a sẽ gặp khó khăn trong trường hợp a muốn vay tiền ngân hàng hay tổ chức tín dụng tài chính nào khác ạ vì các ngân hàng và các công ty tài chính đều liên kết với nhau.và e tks các bác đã cho ý kiến ạ

hình như bác hay ở bên thế giới di động phải ko nhỉ ngay bàn bên phải tình từ khi bước vào cửa đg ko ? 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

e ko rõ ý bác " là cùng " là như nào ạ.nhưng đã vào hợp đồng tài chính thì phải thu đủ rồi bác ạ kể cả 1nghìn ạ sau đó thu thừa thì hạch toán lại trả lại cho khách ạ

đang tính mua e ip6+ nhưng em vẫn thuộc biên chế dân vận của khối ! nếu trả trậm quá chỉ sợ mất suất dân vận ...ng` khác thế chân mất ! ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hình như bác hay ở bên thế giới di động phải ko nhỉ ngay bàn bên phải tình từ khi bước vào cửa đg ko ? 

dạ k bác ạ e ở mấy shop địa phương như đầu bài e đăng ạ e thuộc bộ phận tín dụng tiêu dùng nói vậy cho hoa mỹ chứ thật ra la trả góp cho bên vp bank bác ạ.tks bác cho ý kiến

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đang tính mua e ip6+ nhưng em vẫn thuộc biên chế dân vận của khối ! nếu trả trậm quá chỉ sợ mất suất dân vận ...ng` khác thế chân mất ! ...

:) bác cứ lo xa bác cứ cân đối tài chính thôi ạ tốt nhất là trả thẳng được thì hay nhất ạ e cũng toàn dùng hàng trả góp thôi ^^ từ xe máy phương tiện đi lại cho đến laptop ạ mình lại dùng để cày tiền thôi ạ 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:) bác cứ lo xa bác cứ cân đối tài chính thôi ạ tốt nhất là trả thẳng được thì hay nhất ạ e cũng toàn dùng hàng trả góp thôi ^^ từ xe máy phương tiện đi lại cho đến laptop ạ mình lại dùng để cày tiền thôi ạ 

kinh tế buồn mà bác ! chính vì thế mới nhờ đến các bác ! mà bác là nam hay nữ nhỉ để xưng hô cho tiện ??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

kinh tế buồn mà bác ! chính vì thế mới nhờ đến các bác ! mà bác là nam hay nữ nhỉ để xưng hô cho tiện ??

dạ e là nam bác ạ.vâng mua theo lợi ích sử dụng bác ạ làm sao cho lợi ích sử dụng so sánh với cái chênh lệch phải trả ở mức có thể chấp nhận được là ok rồi 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

dạ e là nam bác ạ.vâng mua theo lợi ích sử dụng bác ạ làm sao cho lợi ích sử dụng so sánh với cái chênh lệch phải trả ở mức có thể chấp nhận được là ok rồi 

ok ! cái này để e nghiên cứu bác nhé ! về bàn với bà xã xem nên gặt lúa non hay ra nhờ các bác ? Mai e trả lời bác sau nhé ! Ok ? 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ok ! cái này để e nghiên cứu bác nhé ! về bàn với bà xã xem nên gặt lúa non hay ra nhờ các bác ? Mai e trả lời bác sau nhé ! Ok ? 

VÂNG OK BÁC NHÉ A E MÌNH TRAO ĐỔI VÔ TƯ CÁI NÀO E BIẾT E NÓI Ạ.TKS BÁC CHO Ý KIẾN

Mình cũng muốn mua ip6+ trả góp, kiểu này rủ ông thái ra làm cái trả góp thôi

ok bác nhớ cầm theo hóa đơn tiền điện hoặc nước gần nhất để hưởng ngay lãi suất ưu đãi nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

giá mình k nắm rõ đâu bạn ạ bạn ra xem máy nhé rồi báo giá mình tính cụ thể nhé vì giá cả mỗi cửa hàng mỗi khác nhau bạn cứ ra cửa hàng xem rồi mình tính cụ thể nhé tks

ip4 8gb 3triệu trả trước 1triệu.anh tính cho e nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cho mình cái giá của máy nhé mình tính cụ thể cho và bác nhớ cầm theo hóa đơn điện nước 1 tháng gần nhất nơi mình đang ở để giảm lãi suất nhé nếu khoản vay của bác >4tr

ip 4s bên bác bán bao nhiêu, có cmt + bằng lái xe hoặc sổ hộ khâu + cmt ạ, mình trả trc 1,5 tr thỳ bác tính cho mình trong 9 tháng đc ko

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...