Chuyển tới nội dung

BÁN ĐIỆN THOẠI TRẢ GÓP

Recommended Posts

Thớt cho e hỏi ?

Em mua ip 5 trắng giá 10tr trả trước 30% trả góp 6 tháng thì mỗi tháng cả tiền gốc và lãi là bao nhiêu?

Sản phẩm có phải hàng mới 100% không ạ?

Sau 1 tháng có đc thanh toán hợp đồng không?Nếu có thì phải nộp bao nhiêu vậy?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thớt cho e hỏi ?

Em mua ip 5 trắng giá 10tr trả trước 30% trả góp 6 tháng thì mỗi tháng cả tiền gốc và lãi là bao nhiêu?

Sản phẩm có phải hàng mới 100% không ạ?

Sau 1 tháng có đc thanh toán hợp đồng không?Nếu có thì phải nộp bao nhiêu vậy?

hàng mới bạn nhé sau 1 tháng có thể thanh lý hợp đồng để giảm lãi suất bạn có hóa đơn điện nước 1 tháng gần nhất nơi mình đang sống ko nếu có mang ra để giảm lãi nhé tiền chênh lên sau 6 tháng rơi vào 1tr5 mỗi tháng là 250k tiền lãi nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

trả lãi chậm thì bị phạt bn

khoản tiền bác đóng hàng tháng bao gồm cả dư nợ gốc và lãi chứ k riêng lãi b nhé.trả trậm so với thời hạn đóng tiền thì phải chịu phí phạt là 300k thường thì gần đến ngày thì bên ngân hàng sẽ gọi điện nhắc khách hàng đóng tiền :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

o cho lang son,ae ban ip4s gia toan 3,5 den 3,7triu,ma vao duc thinh,ha anh,ip4s cu,gia lai 6,5triu,moi 8,5triu,dung la ban tra gop dat gap doi,con chua tinh hang thang phai tra nua,chiu thua rui

o cho lang son,ae ban ip4s gia toan 3,5 den 3,7triu,ma vao duc thinh,ha anh,ip4s cu,gia lai 6,5triu,moi 8,5triu,dung la ban tra gop dat gap doi,con chua tinh hang thang phai tra nua,chiu thua rui

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko liên quan đến bên ngân hàng e nha bác ^^ cái này là giá cửa hàng đề ra kể cả trả tiền tươi hay trả góp đều giống vậy b muốn mua giá tốt thì mua tiền mặt của a e nào cần bán thì ok hơn còn thông qua cửa hàng thì phải chấp nhận rồi tks bác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mua làm cái gì 7,5 % 1 tháng đó bác nhân lên x 6 là 42% mẹ r @@

lãi là theo số dư nợ giảm dần chứ k phải lãi phẳng là 7,5% b nhé.và mua là do nhu cầu chứ k do bắt ép và xin thưa là ai mua hàng đều được tư vấn về khoản chênh léch và báo rõ số tiền lãi phải chịu.cái gì cũng phải là sự đồng ý của nhiều phía chứ k cái này k thể tồn tại k chỉ ở một và nhiều nơi như vậy đc b ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

lãi là theo số dư nợ giảm dần chứ k phải lãi phẳng là 7,5% b nhé.và mua là do nhu cầu chứ k do bắt ép và xin thưa là ai mua hàng đều được tư vấn về khoản chênh léch và báo rõ số tiền lãi phải chịu.cái gì cũng phải là sự đồng ý của nhiều phía chứ k cái này k thể tồn tại k chỉ ở một và nhiều nơi như vậy đc b ạ.

nhưng xong bên kia lúc no bảo trả thì ngày gọi cho tận 20 cuộc @@ , mẹ sư ghét vãi . tháng nào cũng nộp đúng mà ngày nó gọi làm phiền cho . lúc thì 6h sáng lúc hẳn gần tối ngủ cay cú vcc . xong nc. như xã hội đen . chậm tí dọa nạt

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nhưng xong bên kia lúc no bảo trả thì ngày gọi cho tận 20 cuộc @@ , mẹ sư ghét vãi . tháng nào cũng nộp đúng mà ngày nó gọi làm phiền cho . lúc thì 6h sáng lúc hẳn gần tối ngủ cay cú vcc . xong nc. như xã hội đen . chậm tí dọa nạt

lần sau cứ nộp trc 5 ngày đi b nó hỏi nộp rồi thì hết chuyện thôi mà đừng để sát ngày quá cũng chỉ muốn tránh phải bị phạt tiền lại thiệt mình thôi @@

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bài của nó cả đấy bác :3. đây là công ty tài chính kinh doan tiền tệ và làm dịch vụ ngân hàng. chứ ko phải ngân hàng bạn à. cho nên lãi suất nó phải khác chứ. ưu là nhanh gọn, nhược là ..... đấy đấy cứ gần ngủ vs chưa mở mắt... :D tùy theo thị hiếu thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...