Chuyển tới nội dung

VỀ CỬA HÀNG SỐ 3 LÊ LỢI

Recommended Posts

• Bài trả lời 179
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Kkk. E góp vui với, trước đăng topic mua cái máy ghẻ ghẻ về dùng cũng được 1 thằng gọi cho bảo có nhiều máy đẹp tầm giá đó rồi nói nói mấy con máy ra, gọi 2 lần chứ ít đầu, gọi nghe rõ hay, không biết có phải thằng mlồng này không nữa vì em nói stop luôn không cần phải tư vấn về đt cho đầu.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 tháng trước e mất con ip 5S có rao lên chợ nhờ ae để ý cũng thấy ông tướng số 3 lê lợi đó alo cho em bảo mang imei với seri ra a tìm cho
hí hửng mang ra rồi còn hỏi giá luôn tìm đc thì cho ông ấy 1 củ, ok đưa imei xong thấy alo (hình như cho cao thủ HN check) rồi bảo cứ về đi tìm đc a alo
đến giờ nghĩ lại e mới thấy chả hiểu tìm = cách nào :))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đây gọi là đánh vào lòng tham đấy , ace chợ rút kinh nghiệm nhé .mình cũng tí nữa cũng qua nhưng vào ko thấy ông 4hu đâu nên về luôn , khỏi tiễn :D

Ko fải tham j đâu tại vưa tui´ tiênˋ thôi ^^^

Nhiêuˋ tiênˋ đa˜ tggd,fpt shop r ^^ :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đây gọi là đánh vào lòng tham đấy , ace chợ rút kinh nghiệm nhé .mình cũng tí nữa cũng qua nhưng vào ko thấy ông 4hu đâu nên về luôn , khỏi tiễn :D

tham gì đâu..ng ta tìm máy    lão gọi điện cho ng ta bảo có máy ra éo thấy máy mình tìm mua đâu                                                          rồi giới thiệu bảo mua máy khác......nản    bán hàng kiểu hấp hấp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ĐINH CÔNG MẠNH.

Vừa cách đây 2 tuần em mua 1 con Samsung S3 chỗ ku này, máy Hàn. 

Đếch biết gì android mấy mua 3tr5, về dùng thấy bt mỗi pin yếu vkl. K biết có làm sao k nữa sợ quá :-s

Nó nói nó có cơ sở ở Phố Vọng HN, mình đã thấy có mùi vì ĐM cái bọn ml Phố vọng toàn bọn lừa đảo.

Nó có giới thiệu con OPPO 2 sim 2triêu5 gì đấy. Về seach google mãi đ*o ra, hóa ra máy tàu độ lại à @@"

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ĐINH CÔNG MẠNH.

Vừa cách đây 2 tuần em mua 1 con Samsung S3 chỗ ku này, máy Hàn. 

Đếch biết gì android mấy mua 3tr5, về dùng thấy bt mỗi pin yếu vkl. K biết có làm sao k nữa sợ quá :-s

Nó nói nó có cơ sở ở Phố Vọng HN, mình đã thấy có mùi vì ĐM cái bọn ml Phố vọng toàn bọn lừa đảo.

Nó có giới thiệu con OPPO 2 sim 2triêu5 gì đấy. Về seach google mãi đ*o ra, hóa ra máy tàu độ lại à @@"

s3 hàn pin yếu là đúng rồi bạn, con cũ tớ dùng liên tục 1h30 hết pin, ngày trước mới thì được 3 tiếng hơn, máy hịn lấy từ bển về luôn. chỉ thấy là cái giá 3m5 tầm này hơi chát

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hôm nọ thằng em ở quê ra cung mua  máy sony cảm úng ở đấy. tra tên máy trên google không thấy, gọi điện hỏi chủ của hàng nó bảo máy đay là phiên bản thử nghiệm nen trên mạng chưa có.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nghe ACE chợ nói là cửa hàng số 3 lê lợi máy gì cũng có, bác sang nghe chém gió đảm bảo mua luôn :D :D :D :D , mà đường lê lợi ở đoạn nào ấy nhể :blink: :blink: :blink: nói ở khu nào thì còn biết chứ tên đường thì chịu, 1 xóm cũng phải có đến 3 con đường ai mà nhớ hết :blink: :blink: :blink:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

c

Hôm nọ thằng em ở quê ra cung mua  máy sony cảm úng ở đấy. tra tên máy trên google không thấy, gọi điện hỏi chủ của hàng nó bảo máy đay là phiên bản thử nghiệm nen trên mạng chưa có.

chụp ảnh cho bọn em xem siêu phẩm đấy đi bác  :rolleyes:  :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tham gì đâu..ng ta tìm máy    lão gọi điện cho ng ta bảo có máy ra éo thấy máy mình tìm mua đâu                                                          rồi giới thiệu bảo mua máy khác......nản    bán hàng kiểu hấp hấp

bác gọi điện bác ấy bảo là bác ấy có luôn ở cửa hàng đúng không,e lấy cái màn bác ấy còn bảo xe chưa mang qua cho e sdt nhà xe rồi qua lấy hàng hộ e gọi mãi toàn báo sai số,bác ấy lại bảo để bác ấy tự đi lấy hết ngày ko thấy đâu,trưa hôm sau lại alo ;a đang ở hà nội a mua rồi chiều a về....lại hết ngày ,trưa hôm sau lại gặp bác ấy bác ấy bảo a để trong tử rồi 2t5 tý qua thay....chiều qua lại bảo e muốn lấy màn zin hay màn loại 2,để máy đây mai lấy 3t5 ôi mẹ ơi...mà li kỳ hơn trong 4 ngày bác ấy báo mỗi ngày 2 giá;800k,1t,1t4,1t5,1t8, và đến ngày thứ tư thì sáng 2t5 đến chiều 3t4 lạy hồn e về luôn và chưa nhìn thấy cái màn như thế nào

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...