Chuyển tới nội dung

VỀ CỬA HÀNG SỐ 3 LÊ LỢI

Recommended Posts

• Bài trả lời 179
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

bác gọi điện bác ấy bảo là bác ấy có luôn ở cửa hàng đúng không,e lấy cái màn bác ấy còn bảo xe chưa mang qua cho e sdt nhà xe rồi qua lấy hàng hộ e gọi mãi toàn báo sai số,bác ấy lại bảo để bác ấy tự đi lấy hết ngày ko thấy đâu,trưa hôm sau lại alo ;a đang ở hà nội a mua rồi chiều a về....lại hết ngày ,trưa hôm sau lại gặp bác ấy bác ấy bảo a để trong tử rồi 2t5 tý qua thay....chiều qua lại bảo e muốn lấy màn zin hay màn loại 2,để máy đây mai lấy 3t5 ôi mẹ ơi...mà li kỳ hơn trong 4 ngày bác ấy báo mỗi ngày 2 giá;800k,1t,1t4,1t5,1t8, và đến ngày thứ tư thì sáng 2t5 đến chiều 3t4 lạy hồn e về luôn và chưa nhìn thấy cái màn như thế nào

Em đọc mà tò mò ,bác thay màn ip 6 à mà 3tr5 :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bây giờ rút ra kinh nguyệt nhé.thành viên mới mà bán hàng gì thì yêu cầu ship hàng,mất thêm 10-20k cũng đc.còn hẹn ra giao dịch thì      thôi 

đi thi    vietnam next top model                        nuôn         (nếu hẹn ra giao dịch chỉ có thành viên có uy con mẹ no tín thì mới ok thôi)                      :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...