Chuyển tới nội dung

Recommended Posts

nếu bạn muốn làm thì hãy liên lạc với số điện thoại này nhé 01636814098( tùng) mình cũng mới làm việc thôi bạn ạ. bạn cứ nháy máy anh ý sẽ gọi lại cho bạn. bạ cứ bảo với anh ý là tú cho thông tin nhé anh ý sẽ nói rõ công việc hơn ok

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

là bán hàng đa cấp hay còn gọi là kinh doanh theo mang đó. đây là ngành nghề rất mới nên nhiều người không tin tưởng lắm. vì nó là ngành nghề mới nên có nhiều công ty lợi dụng nó để lừa đảo. nhưng công ty tớ đang làm là công ty lô hội nó cũng giống amway đó. nó có lịch sự phát triển từ hơn 35 năm nay rồi. hơn nữa khi vào công ty chúng tôi bạn cũng không bị bắt đóng 1 khoản tiền nào cả. chứ nếu không sinh viên như bọn mình thì làm gì có tiền mà đóng. nếu bạn nào có nhu cầu thì hãy liên lạc với mình nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nếu như các bạn nghĩ về bán hàng đa cấp là như vậy thì tớ khẳng định rằng các bạn là những người chưa có sự am hiểu. trong thế kỉ 21 này, cuốc sống ngày càng văn minh hơn và đặc biệt kinh doanh thương mại trong tương lai sẽ là ngành nghè rất phát triển. ở lạng sơn mình ngành nghề này cũng chỉ mới vào thôi, đây là lần đầu tiên mình làm viẹc trong môi trường này, theo bạn họ lừa mình ở điểm nào, trong khi vào đây tơ hông bị bỏ ra 1 đồng xu nào để nộp như nhiều công ty khác. tớ thấy đây là môi trường thực sự tốt cho mình cơ hội làm giàu chính đáng và quan trọng là vào đây các bạn được hoàn thiện bản thân mình. tớ đang học ở hà nội nhưng cứ mỗi lần có dịp về lạng sơn là tớ không bao giờ bỏ buổi sinh hoạt và buổi đào tạo nào cả. bạn nào muốn lên nghe thì cứ mỗi chủ nhật hàng tuần tại thư viện tỉnh vào lúc 7h sáng. nhưng bạn là người mới nên phải có một người được gọi là người bảo trợ của mình đưa mình lên thì họ mới cho minh vào nghe ban ạ. nếu bạn nào thực sực muốn tìm hiểu về ngành nghề này thì hãy liên lạc với số 01636814098(tùng) nhé.hoặc nếu bạn nào đã có người thân hay người quen làm trong đây thì có thể bảo họ đưa đi cùng. các bạn có biết BILL GATES đã có câu nói gì không : " NẾU ĐƯỢC LÀM LẠI TÔI SẼ CHỌN KINH DOANH THEO MẠNG ". cũng xin được nói thêm môi trường tớ đang làm viêc bây giờ toàn là các anh chị có hoàn cảnh khó khăn có anh còn chưa học hét lớp 2, có chị chỉ là công nhân mà thôi. vậy bạn không thử nghĩ và đặt ra câu hỏi các anh chị ấy làm được chẳng nhe mình lại không làm được. mình chỉ trao đổi tới đây thôi nhé rất vui và rất mong các bạn có thêm ý kiến nữa nhé. chào tất cả các bạn. " HƯỚNG CÂY LÀ DO GIÓ, HƯỚNG CUỘC ĐỜI MÌNH LÀ DO CHÍNH MÌNH" đừng để dư luận cướp đi ước mơ của chính chúng ta.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko phải nộp tiền nhưng khi vào làm thành viên của công ty cũng phải mua sản phảm về sử dụng thi mới biết rõ công năng tác dụng để đi giới thiệu sp cho người khác và nếu người mua hàng về sử dụng sẽ thành cấp dưới đúng không, còn nếu bạn nói bán hàng đa cấp là ngành nghề mới ở ls thi bạn nhâm rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nếu bạn nói thế thì bạn hiểu nhầm rùi.đâu phải khách hàng nào mua cũng trở thành cấp dưới của mình. họ là tuyến dưới của mình chỉ khi họ cũng có ý định vào công ty làm và kí kết hợp đồng thôi.chứ cứ mua hàng của mình mà trở thành tuyến dưới của mình thì tố quá. hihi. sao mọi người lại có ác cảm với ngành nghề này như vậy nhỉ. phải chăng những người như vậy đã từng bị lừa. các bạn nên có suy nghĩ thoáng hơn về ngành nghề này mới đúng. theo nghiên cứu họ cho rằng tới năm 2020 sẽ có hơn 10triệu triệu phú trên thế giới nhờ vào MLM đấy. biết đâu trong số đó lại có chúng ta. hãy cứ ước mơ đi và dũng cảm hành động theo ước mơ đó. nhà nước đâu có đánh thuế chúng ta về những ước mơ phải không.????

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khái niệm bán hàng đa cấp: là việc đã bị người khác lừa, bây giờ tìm mọi cách để lừa lại người khác nhằm cứu vớt một phần chi phí đã bỏ ra khi bị lừa.

chuẩn, bán các mối quen biết để kiếm tiền, mà chất lượng sản phẩm thì ai cũng biết, đắt--đểu--đau....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn đã sử dụng sản phẩm chưa mà biét vậy chứ. thế mới biết tại sao các bạn trẻ bây giờ chỉ thích an chơi rồi ngồi mà mong tiền rơi vào mồm.chỉ giỏi tiêu tiền của bố mẹ mà không nghĩ họ đã đổ mồ hôi như thế nào mới có được những số tiền ấy. suy nghĩ của các bạn còn nông cạn lắm

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn đã sử dụng sản phẩm chưa mà biét vậy chứ. thế mới biết tại sao các bạn trẻ bây giờ chỉ thích an chơi rồi ngồi mà mong tiền rơi vào mồm.chỉ giỏi tiêu tiền của bố mẹ mà không nghĩ họ đã đổ mồ hôi như thế nào mới có được những số tiền ấy. suy nghĩ của các bạn còn nông cạn lắm

bạn nói ghê gớm thế ! người ta không thích hình thức đấy thì người ta đóng góp ý kiến cá nhân thôi ! tự do ngôn luận mà ! bạn nói cứ như bạn là cha chú người ta ! bạn nói : ... các bạn trẻ ... Không biết bạn bao nhiêu tuổi rồi nhỉ ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình thấy 80% người lớn tuôi nói bán hàng đa cấp là lừa . khong có lửa thì làm sao có khói

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung mình rất dị ứng với kiểu bán hàng đa cấp, kinh doanh qua mạng này. Sản phẩm chất lượng kém, tác dụng không rõ ràng, giá cả thì trên trời. Có lần gặp một thằng em, qua tiếp xúc thì mới biết nó đang làm bán hàng đa cấp cụ thể là bán các sản phẩm của Amway khỉ gió gì đó, mới quen thôi mà nó cứ bám lấy mình giới thiệu sản phẩm này nọ rồi thuyết trình, nói như hát hay, mình nghe thì thấy ngứa hết cả tai rồi chỉ muốn đạp cho phát, may mà kiềm chế được, ngồi một lúc lâu thấy mình chỉ gật và gật cu cậu chán té thẳng.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn đã sử dụng chưa mà biết sản phẩm không tốt chứ. chỉ là ngành nghề này còn mới nên nhiều công ty đã lợi dụng nó để lừa người dân mà thôi. tớ thì có quan diểm khác vs cậu em của bạn. tớ sẽ không bao giờ năn nỉ ai mua sản phẩm của mình cả. tớ chỉ bán cho những người thực sự có nhu cầu sử dụng sàn phẩm thôi.tớ biết trong 10 người thì phải có tới 8 người không tin vào nó nhưng nếu các bạn thử đi học 1 buổi đào tạo xem rùi các bạn sẽ có suy nghĩ khác về nó đấy. sau dó các bạn thử nghĩ xem nó lừa mình o chỗ nào????.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...