Chuyển tới nội dung

Recommended Posts

bạn đã sử dụng sản phẩm chưa mà biét vậy chứ. thế mới biết tại sao các bạn trẻ bây giờ chỉ thích an chơi rồi ngồi mà mong tiền rơi vào mồm.chỉ giỏi tiêu tiền của bố mẹ mà không nghĩ họ đã đổ mồ hôi như thế nào mới có được những số tiền ấy. suy nghĩ của các bạn còn nông cạn lắm

Nói nghe ghê gớm quá nhưng không biết bạn đã kiếm được đồng nào từ nghề này chưa?công ty này có ở Lạng Sơn chách đây gần 10 năm rồi mà bạn bảo ngành nghề mới, nực cười thật. Ngựa non háu đá thôi mình giám khẳng định bạn này làm không đầy 3 tháng sẽ bỏ thôi, mất một số tiền, công sức, xăng xe đi lại không được gì cả được cái kinh nghiệm cho bản thân để lần sau đỡ bị mất công vô bổ....!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nếu như bạn nói công ty này có ở lạng sơn cách đây 10 năm rồi thì bạn nhầm nặng rùi đấy. nó mới chỉ vào thị trường ls được 3 năm thôi. đúng là khồng hiểu gì về cty mà cũng dám nói bừa bãi. như vậy bạn mới chính là người lừa đảo đấy. bạn đã dọc quyển nghị dịnh của chính phủ về quản lí hoạt đọng bán hàng đa cấp chưa:điều 7. dựa vào đấy thì sẽ biết ngay công ty có phải là cty lừa đảo hay không. nếu chưa đọc thì lên google ma tìm đọc đi nhé chịu khó update kiến thức đi bạn à.nếu là lừa đảo thì tại sao 1 anh giảng viên đại học hàng hải lại bỏ nghề để theo FLP.,học đại học mỏ địa chất với tấm bằng xuất sắc lại để băng làm kỉ niệm để theo FLP. . hãy tự suy nghĩ di nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn à. tớ vừa vào xem Agel việt nam rồi. công ty ấy mới thành lập năm 2008 cho đến nay mới được 3 năm. còn công ty trách nhiệm hữu hạn lô hội đã thành lập được 33 năm rồi. các bạn có thể vào webside: FLPvietnam.com nhé. bạn có biết cứ mỗi 1 đêm qua đi trên thế giới có bao nhiêu công ty kinh doanh theo kiểu bán hàng đa cấp được thành lập không. muốn biết là công ty ấy có phải là công ty lừa đảo hay không bạn chỉ cần đọc điều 7 trong nghi định của chinh phủ năm 2005 nhé. những công ty nào được thành lập và phát triển trên 10 năm là những công ty trân chính. ok chưa

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn nói la bị lừa, tại sao chỗ ban lam cung la ngành nghề đa cấp chỉ khác nhau ở sản phẩm của mỗi công ty mà bạn lại dung từ lừa sao, tất nhiên có người mua về dùng, co người mua về rồi thành tuyến dưới và cũng kinh doanh như bạn, bạn nói vậy công ty bạn cung là bán hàng đa cấp và lừa người khác sao

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mấy bác ném đã hơi ghê rồi đấy, không thích thì thôi, nếu nó là lừa đảo 100% thì kiểu bán hàng này đã không phổ thông như vậy. Chủ top cn tuần này cho tớ vào ké nghe được không. Tớ biết về kinh doanh đa cấp được 5 năm rồi, nhưng không tham gia, nhưng mình thấy được những cái hay của những buổi hội thảo, nó cho ta rất nhiều kinh nghiệm, kỹ năng. Hiện tớ đang làm trong 1 cơ quan của nhà nước, và là nhân viên của vnshoping, công việc làm thêm này không được nhiều nhưng cũng đủ tiền uống trà đá cả tháng :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mấy bác ném đã hơi ghê rồi đấy, không thích thì thôi, nếu nó là lừa đảo 100% thì kiểu bán hàng này đã không phổ thông như vậy. Chủ top cn tuần này cho tớ vào ké nghe được không.

Không phải lừa đảo 100% nhưng đây cũng là một hình thức kinh doanh không minh bạch, chính phủ không thể cấm được nên mới ban hành văn bản pháp luật để hạn chế tiêu cực của nó mà thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

dongls oi. theo ban thi the nao la kinh doanh khong minh bach ban hay tra loi giup to voi nhe. cai gi ma chinh phu khong the cam duoc chu dung la ban khong hieu gi ve nganh nghe nay ma. con kinbinls neu anh muon len cong ty tim hieu thi hay lien lac voi so dien thoai 01636814098( tung) nhe. ban ay se dua anh len

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh xuankhanh a hien tai thi em dang hoc o duoi ha noi chu khong o ls nen em khong the gap anh noi chuyen duoc hen anh khi khac nhe. bao gio em ve ls chac chan em se gap anh de noi cho anh hieu dung ve MLM va ve cong ty lo hoi vui long de lai so dien thoai nhe. hoac anh cung co the gap 1 anh quan li cap cao cua thi truong ls de nc voi anh ay em tin chac anh ma ngoi noi chuyen voi anh roi anh se co suy nghi khac day. anh day da co trong tay tam bang xuat sac cua truong dh mo dia chat nhung khi biet den FLP thi anh ay lai tu bo co hoi lam viec phu hop de den voi moi truong nay.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

dongls oi. theo ban thi the nao la kinh doanh khong minh bach ban hay tra loi giup to voi nhe. cai gi ma chinh phu khong the cam duoc chu dung la ban khong hieu gi ve nganh nghe nay ma. con kinbinls neu anh muon len cong ty tim hieu thi hay lien lac voi so dien thoai 01636814098( tung) nhe. ban ay se dua anh len

cũng có thể là hiểu biết của mình về ngành nghề này còn hạn chế, khi nào bạn rảnh thì cho mình một cái hẹn nói chuyện nhé, nếu chủ topic xinh xắn, rễ thương biết đâu suy nghĩ của mình sẽ khác.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chủ đề này hay đấy, người nói ra, người nói vào, chung quy chỉ tại kiếm tiền dễ quá. đơn giản quá. :wub: nên người chưa kiếm đc thì tò mò, nghi ngờ ng kiếm đc, còn ng đã kiếm đc lại muốn khẳng định "thành quả của mình" và muốn "kiếm" thêm nữa :D ... kinh doanh theo mạng "hay" trên mọi phương diện :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cái này ko phải là lừa đảo, nhưng mà nói chung kiếm đc hay ko thì còn tùy. Theo e hiểu là như thế, vì cũng quen nhiều người làm đa cấp rồi. Thầy giáo mình cũng làm cái này, theo cách thầy nói thì mình hiểu nó là thế này: Nó như 1 cái cây, cái thân cây đấy mọc ra cành, rồi cành mọc ra nhánh, cứ thế cứ thế, nói chung, ai làm mà đc nhiều tiền, chắc là đang ở vị trí cái thân cây rồi :D Tất nhiên nói thế ko phải là bảo nhánh cây thì chết đói, cái đấy phụ thuộc vào khả năng :P Nói chung mình ko có khả năng nên ko dám tham gia

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

uhm cung dung ban a nhung lam viec trong moi truong nay la moi nguoi giup do lan nhau de cung thanh cong chu khong phai vui dap nhau xuong tan dia nguc dung khong. moi truong nay la moi truong lam chu chu khong phai moi truong lam cong nhu ben ngoai. vao day ai cung co quyen loi giong nhau. to o trong moi truong nay dc noi chuyen voi anh chi thanh cong luong 1 thang ko doi 50trieu nhung chua bao jo to coi ho la ng giau la quan li cua minh ma to luon coi anh chi ay nhu nhung nguoi anh nguoi chi cua to. con o moi trong ben ngoai thi sao co bao gio ban dam noi chuyen tiep can voi nhung nguoi giau co an mac sang trong khong. ho cung chang bao gio them noi chuyen voi chung ta dung ko nao???????

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn nói là bạn không có khả năng ư. bạn đã thử chưa mà bạn biết vậy chứ thế theo bạn thì thế nào là có khả năng chứ. 1 anh chưa học hết lớp 2 hay như anh quản lí cấp cao ĐẶNG HỮU MÌ anh y bị tàn tật o chân thi có được gọi là có khả năng không bạn. người thành công là người dám làm dám hành đọng ban ạ.nhưng nếu như bạn nào có ý định vào FLP thì tớ cũng xin khuyên một câu chân thành các bạn chỉ nên tham gia nếu như các bạn có đủ 5 niềm tin: tin về ngành nghề, tin về công ty, tin về sản phẩm, tin người bảo trợ và NIỀM TIN QUAN TRỌNG NHẤT ĐÓ LÀ PHẢI TIN VÀO CHÍNH MÌNH ban ạ. chúc thành công

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

làm bên Lô Hội có 1 vài nhược điểm:

1. 43% lợi nhuận bán lẻ => tính về lâu dài thì doanh số của cả nhóm sẽ bị chia nhiều => ít được hưởng lợi

2. Khi đạt cấp độ nhất định, VD: Giám sát, quản lý..... phải chạy doanh số => không nên làm với Lô Hội mà nên tìm cty khác, bản chất bán hàng đa cấp ko có j xấu, có trách thì trách bản thân k tìm hiểu kỹ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...