Chuyển tới nội dung

Recommended Posts

bạn ơi. ban cũng biet roi day. tren mang thi bat ki 1 van de nao cung co nhung cai goi la tieu cuc . khong co j la hoan toan dung ca. to da doc van de nay tu rat lau roi tu luc to moi di tim hieu roi co nhung ban phai biet rang bai bao do da dang tu nam 2003 va bay gio da la nam 2011 roi. ban nen tim hieu ky cang chut nhe. ma to nghi neu ban thuc su muon biet cty lo hoi co phai la nhu the hay khong thi ban nen bo 1 buoi ra de dy tim hieu cho ky. alo cho to neu co nhu cau di tim hieu 0982276716. ma trong cty to co cai hay la tat ca nhung anh chi thanh cong hien gio cung deu bat dau la nhung nguoi nhu ban ghet KDTM. vi vay ho moi qdinh di tim hieu va ho nhan ra rang no khong phai la lua dao ma thuc su la co hoi lam giau. co hoi lam chu ban than minh lam chu thoi gian, lam chu tai chinh.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn FLP_ngoctu92 ơi bạn thử vào google tìm tên công ty bạn đang tham gia xem thế nào nha.bạn đừng lừa dối bản thân mình nữa,nếu như không làm việc khác mà chỉ làm riêng ở công ty này thôi thì mình khẳng định bạn thường xuyên phải ăn mì tôm chứ lấy đâu ra mỗi tháng được mấy trục triệu.những người tham gia vào những cty bán hàng đa cấp là những người ngu.đầu tiên thì lôi người nhà sau thì lôi bạn bè vào hết.những phần trăm mà mình được hưởng đều là những đồng tiền của người thân mình thôi chứ lấy đâu cty nào cho.và những thằng đầu têu ra những trò này thì cứ hưởng lợi ở những sản phẩn bán ra với giá cắt cổ chứ bạn được cái quái gì đâu.mình không phải là người phá đám mà mình chỉ khuyên bạn đừng lãng phí thời gian thôi.cái gì mất có thể lấy lại chứ thời gian mất thì sẽ mất mãi mãi.bọn SINH LỢI,THIêN NGỌC MINH UY,AMWAY,Lô HỘI....VV....ĐỀU NHƯ NHAU CẢ THôI.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn FLP_ngoctu92 ơi bạn thử vào google tìm tên công ty bạn đang tham gia xem thế nào nha.bạn đừng lừa dối bản thân mình nữa,nếu như không làm việc khác mà chỉ làm riêng ở công ty này thôi thì mình khẳng định bạn thường xuyên phải ăn mì tôm chứ lấy đâu ra mỗi tháng được mấy trục triệu.những người tham gia vào những cty bán hàng đa cấp là những người ngu.đầu tiên thì lôi người nhà sau thì lôi bạn bè vào hết.những phần trăm mà mình được hưởng đều là những đồng tiền của người thân mình thôi chứ lấy đâu cty nào cho.và những thằng đầu têu ra những trò này thì cứ hưởng lợi ở những sản phẩn bán ra với giá cắt cổ chứ bạn được cái quái gì đâu.mình không phải là người phá đám mà mình chỉ khuyên bạn đừng lãng phí thời gian thôi.cái gì mất có thể lấy lại chứ thời gian mất thì sẽ mất mãi mãi.bọn SINH LỢI,THIêN NGỌC MINH UY,AMWAY,Lô HỘI....VV....ĐỀU NHƯ NHAU CẢ THôI.

Chú em nói thẳng, nói thật và nói đúng quá

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

quá chuẩn ,vài thằng cũng rủ em chơi trò này ,nghe nó tư vẫn đã thấy nó ngu rồi .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn đã sử dụng sản phẩm chưa mà biét vậy chứ. thế mới biết tại sao các bạn trẻ bây giờ chỉ thích an chơi rồi ngồi mà mong tiền rơi vào mồm.chỉ giỏi tiêu tiền của bố mẹ mà không nghĩ họ đã đổ mồ hôi như thế nào mới có được những số tiền ấy. suy nghĩ của các bạn còn nông cạn lắm

Ai bảo bán hàng đa cấp nhàn...ai bảo lương ổn định? :D

Nhàn khi bạn đạt đã có 1 hệ thống các nhà phân phối làm việc hiệu quả thôi... haha...Bạn nghĩ nó nhàn đó mới là nông cạn, đó mới là trẻ con! :P

Đầu tiên bạn phải bán hàng > phải tìm người bán hàng như mình> phát triển hệ thống của mình > .... hệ thống phát triển đều thì mới ok :D

Đường còn dài, còn lắm gian nan lắm ....GoodLuck... :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tôi thấy ý kiến này là đầy đủ và chuẩn nhất. đề nghị anh em cho 1 tràng vô tay

Mấy cái thằng này nó bị lừa rồi, không hiểu nó đã lừa hết họ hàng rồi hay sao mà giờ lại lên mạng để lừa cả xã hội :D

Chắc nó nghĩ ai cũng ngu như nó chăng hehe

Em nào ngu dốt thì cứ tham gia thật nhiệt tình vào kaka

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

diễn đàn k có mục like nhỉ? hơ. vào làm mấy cái đấy đc 1 time thì mất hết bạn bè anh em lại còn mang tiếng. đến khổ cho những ai đã làm. dứt k đc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nói chuyện với những người kém hiểu biết thật là khó. hãy để thời gian chứng minh nhé

hix........bạn nghĩ mình KHÔN thế sao?????????????cái mà bạn cho là HIỂU BIẾT kia tÔi đã tìm hiểu phải cách đây 8 năm rồi cơ.nói về trình trong bán hàng đa cấp thì bạn chỉ là hạng tép diu thÔi.đừng có cho mình là cao siêu.tÔi dám khẳng định bạn làm khÔng quá nửa năm nữa là tét.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nói chuyện với những người kém hiểu biết thật là khó. hãy để thời gian chứng minh nhé

Nếu anh không nhầm thì chú là Tùng hả? không biết chú hiểu biết đến đâu mà dám mạnh mồm nhận xét người khác là kém hiểu biết. Chỉ nói riêng trong lĩnh vực bán hàng đa cấp thôi chưa chắc chú đã hiểu biết hơn nhiều người ở đây. Chưa nói về địa vị, bằng cấp hay trình độ nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tôi hỏi bạn nhé. bạn đã tìm hiểu những công ty nào rồi. bạn đã tìm đúng công ty chưa. cơ hội sẽ không bao giờ rơi xuống đất mà sẽ rơi vào tay người khác. đã có bạn nào đọc cuốn sách cha giàu cha nghèo chưa và cả tư duy người giàu người nghèo nữa. tôi khuyên mọi người hãy tìm đọc để trả lời cho câu hỏi tại sao tới giờ này mà mình vẫn nghèo????? trong khi đó, có rất nhiều người bằng tuổi mọi người thậm chí là ít tuổi hơn mọi người mà họ đã có tài sản rất lớn rồi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung giờ mọi người hầu như ai cũng biết đến bán hàng đa cấp là gì rồi ! cho dù bạn lập diễn đàn riêng hoặc chủ đề riêng rồi lập khoảng 10 nick khác nhau vào tung hứng .... thì chắc cũng khó thuyết phục được ai lắm ! 1 lời khuyên cho bạn : nếu bạn có cơ hội ngon ăn dễ làm giàu như thế thì hãy dành cho những người thân của bạn đi : bố bạn , mẹ bạn , anh chị bạn, thậm chí ông bà bạn, bạn bè thân thiết , người yêu... những đối tượng đấy dễ thuyết phục hơn. còn lên mạng thuyết phục thì hơi bị khó đấy :rolleyes: có nhiều bạn còn tốn tiền cà phê cà pháo, nhậu nhẹt linh đình còn chẳng mời được ai .... Chúc may mắn ... chúc bạn kiếm lại được những gì đã mất . Mà tốt nhất cũng đừng lấy nick khác chê mọi người kém hiểu biết đọc nghe phản cảm lắm . Nghe thử bài con số "0" của bức tường thử xem nhé :mellow:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

uhm,các bạn nói cũng đúng,minh không phủ định,đối với nhiều người môi trường này là không tôt,nhưng đối với mình và nhiều người thì thấy môi trường này là tuyệt vời đối với nhũng người có điểm xuất phát thấp ( không có vốn ) để lập nghiệp.không có ngành nghề,công ty nào la xấu hết,chỉ có những con người làm xấu ma thôi,chính vì vậy mà đã có nhiều người bị dị ứng khi nhắc đến 1 số công ty,ngành nghề mà đó mới chính là tiềm năng,là cơ hội cho chúng ta, nếu như chúng ta biết nắm bắt và tìm hiểu kỹ.chúc các bạn thành công trong cuộc sống.

Cuộc đời mỗi người luôn có 2 chiếc túi,1 túi sướng và 1 túi khổ,bây giờ còn trẻ,còn sức,còn năng động các bạn ham chơi vẫn chưa biết nghĩ cho tương lai sau này thì các bạn đang mang cái túi sướng của mình ra dùng rồi đấy,đến khi các ban 35tuổi trở đi lúc đó dùng hết túi sướng rồi các bạn phải dùng đến túi khổ của mình trong khi lúc đó đã già,sức yếu mà vẫn phải còng lưng ra làm,vậy tội gì khi bây giờ mình còn sức,còn tre, năng động sao không chịu khó chịu khổ 1 thời gian để rồi sau nay khi đã có tuổi rồi thì mình chỉ việc nghỉ ngơi và hưởng thụ.

các bạn thích cả đời đi kiếm tiền hay kiếm tiền cho cả đời. B) B) B)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tôi không cần phải thuyết phục ai cả những điều mà tôi nói ra đó là ý kiến của riêng tôi ma thôi. những người bảo thủ dù có nói đúng đến mấy thì với họ cũng là sai cho nên tốt nhất là không nên nói nhiều. nếu ai nhận ra thì tốt còn không thì tôi cũng bó tay

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình cũng bít chút ít về đa cấp.! mình đóng góp chút ý kiến nhỏ thế này..!

đây đc coi là hình thức kinh doanh hiện đại nhất khi mà sản phẩm đến tay người tiêu dùng ko qua trung gian (đại lý phân phối sản phẩm) và đây cũng là cái ưu việt nhất của hình thức kinh doanh này.

Về hình thức thì ưu việt thật..! nhưng đã có nhiều cty lợi dụng nó để lừa đảo người khác khiến cho mọi người mất niềm tin vào nó.

còn một thứ nữa quan trọng ko kém chính là sản phẩm của đa cấp: tác dụng của sản phẩm đa cấp là một dấu hỏi..! cái mình ko thích chính là tác dụng của sản phẩm...... mơ hồ.!

nếu như có ai có đáp án chuẩn về sản phẩm và công ty đó, thực sự có thể tham gia đc.!

mình chưa tham gia bao giờ nhưng mình thật sự thích cách diễn thuyết, trình bày vấn đề của người kinh doanh đa cấp...rất ấn tượng..! rất muốn học hỏi kỹ năng thuyết trình, sự tự tin đó.

thực sự thì mình đã biết đến đa cấp khoảng 8năm nay với 5,6cty và cũng từng giành hàng giờ trên thư viện đọc sách về nó( khi còn là sinh viên)............nhưng mình cũng chưa một lần tham gia dù rất thích..vì mình ko tin vào sản phẩm.!

Các bạn cũng ko nên thành kiến gì với đa cấp cả vì thật sự nó rất ưu việt hơn hẳn hình thức công ty tư bản tồn tại già cõm từ thế ký 18 đến nay. Chỉ tại nhìu người đã bóp méo nó để lừa thiên hạ thôi..!

wên mất: Robert Kiyosaki tác giả của cuốn sách mà maneger_ngoctu nói đến cũng là thần tượng của mình đấy..! và cũng vì ông ấy mà mình lại càng thích cái công ty tư bản già cõm kia mà ko phải là đa cấp..!

Mong rằng sau này sẽ có một công ty đa cấp thành công vang dội xoá đi những hoài nghi của mọi người..!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...