Chuyển tới nội dung

Thằng An cắp ở TP Lạng Sơn Mọi người chú ý

Recommended Posts

Thằng này tên Là Luân ( Bình Gia ) xin vào làm tại CLB của mình được nửa tháng thì ăn cắp tiền của mình. Mọi người ai biết về thằng này thì có thể cho mình thêm chút thông tin về nó nhé. Ai mà tuyển NV gặp thằng này thì cạch mặt nó nhé mọi người .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chủ thớt nghĩ cạn rồi, tôi cực ghét người ăn cắp, đại loại là những người không lương thiện. Tôi chỉ khuyến cáo chủ thớt hãy cẩn thận đăng bài. Có bằng chứng thì hãy đưa ra đi, mọi người rất cảm ơn bạn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thằng này lạ hoắc nhưng mình hỏi bạn người ta làm được 15 ngày bạn đã trả người ta đồng nào hay cho ững trước ít nào chưa.nêu chưa thì không thể quy ngùơi ta tội ăn cắp được.mà người ta chì lấy tiền công của người ta thôi bạn ah

chắc bạn đang đùa??? kể cả chưa trả đồng nào trong 15 ngày mà lấy tiền chưa dc sự cho phép của chủ thì vẫn là ăn cắp :v

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thằng này lạ hoắc nhưng mình hỏi bạn người ta làm được 15 ngày bạn đã trả người ta đồng nào hay cho ững trước ít nào chưa.nêu chưa thì không thể quy ngùơi ta tội ăn cắp được.mà người ta chì lấy tiền công của người ta thôi bạn ah

có ai nhận lương theo kiểu tự ý mở tủ của sếp để lấy tiền và bỏ đi không ?

theo mình đoán thì tay này chắc chán việc lại chê lương thấp nên lục tủ cuỗm đc 1 khoản nào đó kha khá rồi bùng thôi ! 

Thằng này tên Là Luân ( Bình Gia ) xin vào làm tại CLB của mình được nửa tháng thì ăn cắp tiền của mình. Mọi người ai biết về thằng này thì có thể cho mình thêm chút thông tin về nó nhé. Ai mà tuyển NV gặp thằng này thì cạch mặt nó nhé mọi người .

thế chủ thread bị mất bao nhiêu tiền vậy ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Camera quay dc cảnh đang móc tử có đc khong. Minh canh bao mọi ng la chinh thoi

Có ve may bạn cm ở tren là bạn cua Luan nên mới bênh bạn ấy thế nhi

Nếu vạy sao chủ thớt không báo công an đi! có ảnh và bằng chứng rõ thì chưa đầy 3 tiếng đồng hồ công an tóm được đồng chí Luân gì đó luôn. còn nếu không có bằng chứng mà đã đăng bài như vậy là hơi căng đấy. đến khi nó khởi kiện lại chủ thớt về hành vi bôi nhọ danh dự và nhân phẩm người khác đó :ph34r:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chủ làm quá đáng quá thì nv phải làm vậy thui bạn ah.chắc nó xin nghỉ dọa không trả lương chứ gì :lol:

:lol:  :lol:  :lol:  thời buổi này thằng nào trả có điện thoại bác nhỉ post cả số điện thoại nó lên a/e hỏi xem đúng ko  :ph34r:  và bác chủ mất trộm lên CA báo án đi quăng lên in tờ nét làm gì -_-

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...