Chuyển tới nội dung

Cần xin học mẫu giáo trường 8/3

Recommended Posts

bh các  thầy cô giáo ăn toàn muối thay cơm thôi ngoài ra còn giải trí môn lô đề nữa cô ah nên mặn và khó ăn lắm 1 ko như cô giáo trường làng ngày xưa đâu  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bh các  thầy cô giáo ăn toàn muối thay cơm thôi ngoài ra còn giải trí môn lô đề nữa cô ah nên mặn và khó ăn lắm 1 ko như cô giáo trường làng ngày xưa đâu  :D  :D

Vậy nên em mới cần sự giúp đỡ của các cô, dì, chú, bác, ACE mà. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Biết làm sao đất chật người thì đông...ai cũng muốn con được vào trường tốt ( Cô tốt, tiền nộp hàng tháng ít 50%, không gian rộng đồ dùng đồ chơi... ok chuẩn. vậy thử hỏi ai chẳng muốn con mình được học trong một môi trường tốt vây.... là tất yếu  :)  :)  :) . chúc em sớm có người làm cho con cháu mình toại nguyện nha.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

25-30tr là đk cần chạm chân tới cổng sân trường vào cửa lớp gặp toàn bọn đại gia dở học phong cách tây hóa  vẽ các khoản cho các cố , nào là áo dài nhân dịp 9-3 , áo ngắn nhân dịp 1-6 ...và vv ..chất lượng dậy thì ko ra gì ..chán lố ...thàng nhỏ nhà a cứ dịp lễ mới đc phiếu bé ngoan hết lễ hết phiếu luôn ... :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vào trường nhà nước mức đóng tiền ăn học phí thì ít hơn trường tư . nhưng khổ một cái khoản đóng ngoài cao gấp mấy lần . với 25 30 củ thì xin trường tư cũng dc. trường mần non tuổi thơ đó . 800k / 1 tháng . học thì cũng thế thôi . đừng có ham trường nhà nước làm gì 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Như tiêu đề con mình năm nay cần xin vào học lợp 3 tuổi tại trường 8/3. Ai có mối cmt mình giá cả với

Có ai giúp được thì giúp cho bạn này đi. Bạn này đích thị là đại gia, có 20, 30 củ khoai lang như bạn ở dưới không

Nghe mọi người nói xin vào trường này mất khoảng 25-30 củ khoai lang mà phải có người quen xin cho thì mới đc. Nhà nghèo thì cứ tập xác định cho ở nhà chơi cho sướng bác thái nhỉ

Chán cái kiểu nghe nói này lắm, làm gì có cái chuyện đó, giá đó thì xin trường tư cho tốt hơn. Chắc bạn này nói tầm bậy thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nghe mọi người nói xin vào trường này mất khoảng 25-30 củ khoai lang mà phải có người quen xin cho thì mới đc. Nhà nghèo thì cứ tập xác định cho ở nhà chơi cho sướng bác thái nhỉ

Giá đấy thì học trường tư cho nhanh, chứ 25-30 củ thì học được 3 năm trường tư rồi, khộ thiệt

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bây h , thời đại này ko nhất thân nhì quen nữa rồi ! mà sẽ chuyển hóa thành ! Nhất tiền , nhì tiền , ba mới tính đến thân , mới cả quen ...cô nhá !  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...