Chuyển tới nội dung

LẮP ĐẶT MẠNG CÁP QUANG WIFI FPT

Recommended Posts

Mình đang dung fpt goi 5mb 170t. Có cách nào để dung gói 6mb 143k/t của bác k.có thì bác lh e

bạn ra 312 bà triệu  giảm gói cước xuống là được. phí giảm là 330k. Nếu ko muốn mất phí thì xin mấy bà ngồi quầy đấy là được.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn ra 312 bà triệu  giảm gói cước xuống là được. phí giảm là 330k. Nếu ko muốn mất phí thì xin mấy bà ngồi quầy đấy là được.

Giảm xuông con 143k à. Mà như vậy đang ở gói 5mb có tăng lên 6mb như trên k

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đang dùng truyền hình fpt muốn lắp thêm mạng gói 10mb trả trước 8tháng thì hết bn anh ơi

trả sau a mất phí hòa mạng 110k. hàng tháng là 176k

trả trước 6T. miễn phí hòa mạng. giảm 11k 1 tháng và tặng 1 tháng cước

trả trước 1 năm tăng 2 tháng cước

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tư vấn thì hay thôi còn ký hợp đông xong là hết . Mạng hỏng lên hỏng xuông gọi mai còn ko muốn nghe lên sửa . Sửa xong lại hỏng gọi nhiều quá thợ kỹ thuật còn dậy mình sửa luôn . Bác xem đề nghị lên xếp cho em cái hợp đồng đối diện 54 kỳ đi làm cho xong đi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tư vấn thì hay thôi còn ký hợp đông xong là hết . Mạng hỏng lên hỏng xuông gọi mai còn ko muốn nghe lên sửa . Sửa xong lại hỏng gọi nhiều quá thợ kỹ thuật còn dậy mình sửa luôn . Bác xem đề nghị lên xếp cho em cái hợp đồng đối diện 54 kỳ đi làm cho xong đi

hợp đồng nhà mình bạn nào ký thì a gọi cho bạn đấy. Em đâu có ký nhà mình mà a đăng lên đây. NV nào ký thì nhân viên đấy có trách nhiệm với a. Lúc mới lắp sao ko gọi mà bây giờ mất mạng ko gọi cho bạn nvkd kia mà lại gọi cho em. Nếu e ký với a em sẽ có trách nhiệm với hợp đồng mình ký.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hợp đồng nhà mình bạn nào ký thì a gọi cho bạn đấy. Em đâu có ký nhà mình mà a đăng lên đây. NV nào ký thì nhân viên đấy có trách nhiệm với a. Lúc mới lắp sao ko gọi mà bây giờ mất mạng ko gọi cho bạn nvkd kia mà lại gọi cho em. Nếu e ký với a em sẽ có trách nhiệm với hợp đồng mình ký.

Nghe nói nhân viên đấy nghỉ làm rồi . A tư vấn cho e lên làm thế nào khi thay lại cả giây cáp rồi mà vẫn không được

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhà đang đùng internet fpt . Giờ muốn lắp thêm truyền hình thì . Dk như nào và phí bnhiu tiền vậy bác

a muốn lắp thêm truyền hình. cước là 88k/tháng, hơn 150 kênh SD, hơn 20 kênh xem đi xem lại được. Kho giải trí như phim, thiếu nhi tất cả là miễn phí, có thể hát karaoke. đọc báo tìm kiếm phim qua mạng.  A xem 1 ti vi thì a mua 1 thiết bị là 660k. Xem 2 hay 3 tivi thì mua thêm thiết bị nữa.Cước chỉ tính tivi đầu tiên thôi là 88k nhưng xem hoàn toàn khác nhau.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...