Chuyển tới nội dung

Cần mua BB [tư vấn or check hộ]

Recommended Posts

Em đang thích mua 1 em BB với giá khoảng 3.5 củ đổ lại .

Yêu cầu :

- có wf ;

- cam (cái này có hoặc không)

- hàng xách tay nước ngoài (trừ hàng khựa nhé các cụ)

Thấy cholangson cũng nhiều cao thủ dùng BB hoặc buôn bán BB nên em cần các cụ tư vấn hộ. Miễn sao hàng ngon như đã nói từ đầu, cấm chặt chém linh tinh. Không là em cắt chim cụ nào báo hàng lởm cho em đấy ạ. Cám ơn các cụ đã đọc!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3,5m đổ lại mà đáp ứng dc yêu cầu " hàng xách tay nước ngoài (trừ hàng khựa nhé các cụ) " thì chỉ có từ 8700 đổ lại

Còn nếu chấp nhận hàng về từ nước bạn láng giềng thì nhiều lắm bạn ( hiểu nôm na là qua nước thứ 3 - hàng cũng ok đấy - BB ở VN 95% toàn ở bển về ) ... 9k , 89 , 85 , 83xx , 88xx , 87 ... giá từ 700- 3,5m ...

CHúc bạn sớm mua dc máy :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tư vấn còn dọa cắt chym thì ai dám tư vấn nữa

Cụ này thông cảm nhá, em đã nói rõ rồi mà. Dạo này nhiều đạo chích quá, tư vấn cộng thêm bán hàng liên thiên quá nên em mới nói thế. Còn chuyện làm ăn đương nhiên là phải có lãi rồi. Tiền nào của ấy mà, cám ơn các cụ nhiều.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Các cụ ơi, em thích em này rồi, các cụ nào hiểu rõ hoặc đang buôn bán thì tư vấn giá cả với chức năng em này cho em với nhá.

Cụ nào bán ở LS thì cho em biết địa chỉ em qua xem luôn nhá, báo giá cho em luôn :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Các cụ ơi, em thích em này rồi, các cụ nào hiểu rõ hoặc đang buôn bán thì tư vấn giá cả với chức năng em này cho em với nhá.

Cụ nào bán ở LS thì cho em biết địa chỉ em qua xem luôn nhá, báo giá cho em luôn :D

con này là 8320, có wifi nhưng vào mạng những trang web tiếng việt không đọc được, chữ có dấu nó sẽ hiển thị thành hình vuông. hàng xin đét xách mỹ hoặc xách anh, canada dùng ổn định khoảng 4tr8. còn hàng cũ thì tuỳ người bán, từ 1tr8-3tr.

bạn có bằng đó tiền nhích thêm 1 chút mua em siêu sao Bold 9000 đi, dùng cho sướng. 3G, màn đẹp, loa sướng, hỗ trợ tiếng việt.

máy dựng thì nhiều vãi cả chưởng, sửa cũng nhiều nên giá rẻ, có người bán 700k có người bán 1tr2,1tr6.

nên nhiều khi mua máy mà nó bán đắt quá thì có 2 lí do : 1 là máy nó xịn thật, nó mua từ hồi 5tr-6tr, 2 hai nó bán đắt thật

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em đang thích mua 1 em BB với giá khoảng 3.5 củ đổ lại .

Yêu cầu :

- có wf ;

- cam (cái này có hoặc không)

- hàng xách tay nước ngoài (trừ hàng khựa nhé các cụ)

Thấy cholangson cũng nhiều cao thủ dùng BB hoặc buôn bán BB nên em cần các cụ tư vấn hộ. Miễn sao hàng ngon như đã nói từ đầu, cấm chặt chém linh tinh. Không là em cắt chim cụ nào báo hàng lởm cho em đấy ạ. Cám ơn các cụ đã đọc!

bác thêm 100k nữa mua em Javalin 8900 Movistar về mà xài ( mua của ông BOB hay HN03 bên tinh tế đó ( chất lượng khỏi nói rùi) ở ls nếu máy ngon thì chỉ có mua ở HN lên thui ! con lại là bác " TàU" hết.

nhưng theo mình xài em 8700G ( nhìn hàm hố, "hổ báo" nữa chứ ! hjhj mình cũng đang xài 1 em 8700 nè gần 2 năm rùi chưa tháy bệnh tật gì :P )

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác thêm 100k nữa mua em Javalin 8900 Movistar về mà xài ( mua của ông BOB hay HN03 bên tinh tế đó ( chất lượng khỏi nói rùi) ở ls nếu máy ngon thì chỉ có mua ở HN lên thui ! con lại là bác " TàU" hết.

nhưng theo mình xài em 8700G ( nhìn hàm hố, "hổ báo" nữa chứ ! hjhj mình cũng đang xài 1 em 8700 nè gần 2 năm rùi chưa tháy bệnh tật gì :P )

javelin thêm 100k là bn hử bạn ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...