Chuyển tới nội dung

LS-Tổ chức offline cuối năm

Recommended Posts

Để tạo một sân chơi cho AE thợ và những ai quan tâm đến máy tính cũng như gắn kết anh em trong diễn đàn Chợ Lạng Sơn có sự thống nhất của một số anh em đã có thời gian đồng hành với trang web từ khi mới thành lập . Nên chúng tôi tổ chức buổi gặp mặt cuối năm trước tiên để cho anh em biết nhau và cùng nhau hợp tác phát triển

Trước tiên anh em báo danh để lên danh sách sau đó sẽ tổng kết danh sách và tổ chức off vào trước 20 tháng 12 âl , thời gian và địa điểm cụ thể sẽ thông báo lại cho mọi người sau ngày 10 âl

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

AE hưởng ứng đi nào chuẩn bị of rồi Ai có quen quán thịt chó nào giá cả hợp lý thông báo để chọn địa điểm nha

quán thịt chó thì nhiều lắm anh ơi. ngồi đâu mà nó giá nó chả nhu vậy, chủ yếu là ngon hay ko thui chú =))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh em tiếp tục tham gia nha xin thông báo trước là kinh phí do AE cùng nhau đóng góp nhưng miễn phí cho mem nữ và có thưởng cho AE nào mời được thêm bạn ngoài ox của mình có thể có hiệp hai hoặc ba cho các AE có nhóm máu khác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...