Chuyển tới nội dung

LS-Tổ chức offline cuối năm

Recommended Posts

OK sẵn sàng chào đón AE tích cực cho SDT nha chiều mai là lên danh sách nhưng vẫn sẽ đón mừng AE đến trước giờ G

chiều mai lên danh sách

nhưng off vào tầm 20 âm được không bác

tầm đấy là đẹp rồi

lạnh lạnh thế này thịt chó hoặc lẩu là nhất { không biết có rượu không :) }

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

20 Bận mất rồi không cũng đăng ký chân cho vui. Địa chỉ thịt chó thấy ngon và rẻ nhất LS là quán gần đối diện Hoàng Di cũ (đường vào Lộc Bình). Mình ở bên tỉnh, dù xa chút nhưng cuối tháng anh em vẫn rủ nhau đánh oto lên đó nhẳm. Bảo đảm ngon hơn mấy quán bên hùng vương. Chúc anh em ngon miệng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

e chưa đi off bao giờ e thấy ngương2

Diễn đàn họp mặt lần đầu tiên vì vậy đa số chưa quen mặt nhau. Trước lạ sau quen. Cứ đúng thời gian và địa điểm là được, hôm đó mặc đồ thế nào, đặc điểm ra sao thì bác chủ thớt cho tí nhận dạng để ae đỡ nhầm mâm ^_^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cái này mình chưa nghĩ đến xin ADmin và AE cho ý kiến để thống nhất . có thể có 1 biểu tượng gì đó của riêng trang web như mũ hoặc gì đó dễ nhận dạng không

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh đi đâu giờ còn phải khoác thêm cả cái chăn theo mà vẫn còn co hết cả lại chả thấy gì giờ chú lại muốn A mặc sơ mi để nó lạnh quá sợ bay mất luôn thì khổ anh chưa có vợ đâu nha

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...