Chuyển tới nội dung

anh em ls đề phòng

Recommended Posts

anh em có ai tìm việc làm thì cạch quán karaoke minh châu ra nhé,mới vào nghe lương 2.7tr làm k nghỉ ngày nào thưởng 1trieu.thật ra đéo bao giờ được đâu,chủ tìm mọi cách phạt để trừ trách nhiệm các kiểu.đuổi người ta xong đéo trả một đồng lương nào.còn nhiều thứ các bạn sẽ biết khi vào đấy làm.mỗi tháng giữ lại 500k cuối năm mới trả,nếu bị đuổi hay nghỉ thì coi như mất luôn rồi.Anh em ls cẩn thận với quán này nhé, tẩy cmn chay luôn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh em có ai tìm việc làm thì cạch quán karaoke minh châu ra nhé,mới vào nghe lương 2.7tr làm k nghỉ ngày nào thưởng 1trieu.thật ra đéo bao giờ được đâu,chủ tìm mọi cách phạt để trừ trách nhiệm các kiểu.đuổi người ta xong đéo trả một đồng lương nào.còn nhiều thứ các bạn sẽ biết khi vào đấy làm.mỗi tháng giữ lại 500k cuối năm mới trả,nếu bị đuổi hay nghỉ thì coi như mất luôn rồi.Anh em ls cẩn thận với quán này nhé, tẩy cmn chay luôn.

chía buồn với bạn, người giàu thì muốn giàu thêm, tính toán các kiểu để phần lợi luôn về mình, người làm thuê bao giờ cũng khổ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

giàu mà làm ăn như con lợn vậy bạn ạ,công sức của người ta phải trả chứ sao lại ăn cả mồ hôi công sức thế được,em mình nó còn hiền nó bỏ chứ gặp những người khác bần cùng không biết người ta sẽ làm gì.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lần trước mình đi hát ở đây bị nhân viên chặt chém tiền hát 

Nước uống thì tính đủ theo đầu người vào hát, 10 người là 10 chai luôn k cần xem

Hoa quả gọi đĩa nhỏ tính tiền đĩa to, nhân viên còn ăn gian nhiều thứ nữa

Đm thái độ thì lồi lõm

Nói chung là đ*o bao giờ quay lại

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lần trước mình đi hát ở đây bị nhân viên chặt chém tiền hát

Nước uống thì tính đủ theo đầu người vào hát, 10 người là 10 chai luôn k cần xem

Hoa quả gọi đĩa nhỏ tính tiền đĩa to, nhân viên còn ăn gian nhiều thứ nữa

Đm thái độ thì lồi lõm

Nói chung là đ*o bao giờ quay lại

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình đã từng vào quán này, hát được khoảng hơn 1 tiếng, hết có mấy lọ mẫu sơn + 1 đĩa hoa quả + 1 bao thuốc ngựa, ra thanh toán mất hơn củ. Tiền hát 500k = 1 tiếng. Vãi cả nồi, cạch đến già luôn

già rồi còn đú mỵ chẳng 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nhìn bên ngoài minh châu đã đủ biết bên trong nó là một cái máy chém bao gồm cả lưỡi to và lưỡi nhỏ rồi.....nge nói bà phó giám đốc công ty bảo long hay gì là bà chủ ở đó thì phải.......em thì em toàn ra bống hay mấy quan trung trung vậy....sang trọng lịch sự chẳng thua gì mc....mà giá lại đẹp như gái 20....còn chất lượng âm thanh thì nói thật em đ*o biết thế nào là chuẩn...vì khi cất tiếng hát lên cũng là lúc ta đang phê lòi rồi...:)) chỉ có mấy ông chuyên âm thanh hay bọn học ra nó nge mới biết chuẩn hay ko thôi chứ em nge nữa nge mãi cũng vậy hahaha

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...