Chuyển tới nội dung

cần tiền bán máy tính bảng:))

Recommended Posts

em muốn bán máy tính bảng ainol nova 7-8gb.ai có nhu cau tham khảo va mua thi lh qua sdt 01644577234.

01666545102

yahoo:remmy.truong@yahoo.com

giá:2t9 nhé

may con moi 99% dung duoc 2 ngay` con bh 1nam co hoa' don va full phu kien

vi tien ship va` các kiểu từ hn lên nữa nên là k thể fix được nhé :)

vì muốn là lên đời kindel fire:) mong các bác nhiệt tình nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

http://sieuthimayngh...vo7-detail.html

giá thị trường có 2tr9 giờ giảm còn 2tr8 muốn rẻ thì sang china mua có 2tr2 thằng bạn e vừa mua tuần trước

http://ibuy.vn/p/1422/ainol-novo7-may-tinh-bang-ainol-novo-7-8gb.html dien ak` 2t2 thi ban di ma` mua nhe'
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cho cái cấu hình tham khảo đi bạn :)

CPU Cortex-A10 processor 1.5GHz RAM: 512Mb DDR3 RAM Đồ Họa GPU: Vivante GC860 2D/3D Hệ Điều Hành: Android 3.2 (tương lai có thể nâng cấp Android 4.0 theo nhà SX) Bộ nhớ: 8Gb TF/Micro-SD: Nâng cấp lên tới 32Gb Màn hình: 7.0inch điện dung đa điểm Mulit-touch: 5 điểm cảm ứng Độ phân giải màn hình: 800x480 Camera: Camera trước: 0.3MP / Camera sau: 2.0MP Định dạng Video: 3GP, MPEG1/2/4, FLV, MJPG, H263, H264 etc. formats HD video playback, support H.263, MPEG-1/2 MP/HP, MPEG 4-ASP, VC-1, Real Video 8/9/10, H.264(AVC) HP viedo decoding Định dạng Audio: MP3, WMA, MP2, OGG, AAC, M4A, MA4, FLAC, APE etc. formats với phụ đề và lời bài hát Ghi âm: Có Định dạng E-book: TXT, CHM, UMD, PDB, PDF etc. formats Ứng dụng văn phòng: E-book, Office, Microsoft Word, Excel, PPT và PDF Ứng dụng chat: MSN, Yahoo, SKYPE, G-talk, fring.v.v. Flash: Flash player 11 Cổng USB: USB 2.0 tốc độ cao (Mini) Cổng OTG: Có 3.5mm audio jack Có HDMI Port: Mini HDMI Wifi: 802.11 b/g/n 3G: USB 3G Pin: 3200mAh polymer lithium Nguồn điện: DC5V, 2A Thời lượng pin nghe nhạc: Khoảng 12 hours với tai nghe Thời lượng pin xem phim: Khoảng 5 hours với tai nghe, định dạng độ nét cao 1080P video Kích thước: 188 x 111 x 10mm Trọng lượng máy: 350.5g Phụ kiện đi kèm Sạc, tai nghe, cáp USB kết nối máy tính, Hộp và sách HDSD
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh góp ý chút nhé. Hàng dùng rồi nghĩa là hàng cũ, em vận chuyển từ Hn lên là việc của em , không thể bắt người mua chịu tiền đó được, Và 1 điều hiển nhiên Máy cũ thì phải rẻ hơn máy mới. Giá mới bọn anh bán là 2tr900k, Em bán cũ mà cũng 2tr900k thì cũng hơi cao thật.

Bọn anh bán mãy cũ thì giá chỉ = 1/2 giá mới thôi, hàng của em thì nên giảm 1 chút

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...