Chuyển tới nội dung

make up dịp tết nhâm thìn

Recommended Posts

Năm nay em được về sớm, từ 24 âm lại tiếp tục xin được phục vụ chị em make up làm đẹp dịp tết , lần này em nhận cả hướng dẫn cơ bản trang điểm cá nhân cho chị em nào có nhu cầu muốn chủ động tự make up ở nhà mà vẫn đẹp ạ( giá cả là 100k/buổi dùng đồ của em lun), J em nhận make up chiều tối 30( tối 30 thì làm sớm , muộn em còn làm cơm giao thừ ạ :P) , nghỉ mung 1 sáng và chiều , từ tối mùng 1 trở đi lại tiếp tục make up ạ , em make up theo yêu cầu hoặc tùy phong cách, ai thik đậm nhạt thế nào cũng dc ạ , thường thì sở trường của em là phong cách natural hoặc vintage 1 chút ạ , em đã đi làm make up ở hn 1 năm rưỡi nay , có đào tạo bài bản hẳn hoi nên ko lo em giở trò bôi trát lên mặt đâu ạ , ai ko vừa ý với khuôn mặt sau trang điểm em sẽ tẩy trang miễn phí và hoàn tiền 100%( đã ko vừa ý thì sẽ tẩy trang ạ, chứ em ko đồng ý giữ lại đâu ạ , tránh 1 số khách giở trò ko hay, ở hn đi make up em bị mấy lần thế rùi ạ hix).ai muốn make up xin hẹn lịch với em trước nửa tiếng để em còn sắp xếp việc nhà .rổ giá thì rất khuyến mại tết ạ J:

_ Trang điểm nhẹ nhàng( còn tùy công phu make up đấy ạ , độ hao phấn là rất khác biệt ạ): 50.000d

_trang điểm đậm( sử dụng các loại found , phấn siêu che khuyết điểm , các tông son hàng hiệu thời thượng ): dao động 80.000 -100.000d

_làm tóc thì tính tiền riêng vì em ko có time làm kèm tóc nên phải chuyển cho 1 chị khác làm , kiểu song kiếm hợp bích ý ạ J , tùy giá chị ý đưa ra nhưng cũng chỉ tầm 50, 70k là hết kịch ạ .( hoặc là chị ý làm xoăn xg em sẽ tạo kiểu và tạo hoa miễn phí cho khách chứ make đã lâu ùi ạ vì em làm kĩ lắm ko quệt ba đường cơ bản đâuJ ).nếu có time và ko đông khách thì em sẽ làm tóc cho khách theo yêu cầu lun và giá chỉ thêm 30k.

Đồ em dùng đều có nhãn hiệu tử tế, đều là đồ us, uk, japan, korea : elf, Revlon, bb cream, nyx, LA girl, rimmel, MAC….,

_ngoài ra em có các dịch vụ chăm sóc và tư vấn da , tóc dành cho ai có nhu cầu:

+ muốn da trắng lên

+tóc bớt gãy rụng, giảm chẻ ngọn,

+nhuộm mà tóc vẫn ko hỏng , xơ thậm chí còn rất tốt tóc với thuốc sâm đặc trị, giá cả rất rẻ ( riêng cái này em xin vote 5 sao, em đã chuột bạch tóc em rồi ạ , màu đẹp mà cả năm ko xơ , đổi màu 1 tháng 1 lần ko sao, kem nhuộm sâm của hàn công nhận là rất tốt ạ)

+ da hết mụn, thu nhỏ lỗ chân lông.

Em sẽ tư vấn sử dụng các loại mỹ phẩm ngon-bổ-rẻ nếu chị em có nhu cầu , em muốn giời thiệu các hàng tốt về trên mình chứ ko phải cái trò lươn lẹo nói láo hút khách hay bắt khách mua sản phẩm của mình đâu ạ, em cũng ko có đồ sãn mà bán đâu ạ, ai tha thiết mua em sẽ đặt giùm cho thôi ạ, nên đừng ai nghĩ em này nọ tội nghiệp, em nóng tính lắm ạ :P .em chỉ chuyên về make up và chăm sóc da/tóc thôi. Cảm ơn chị em đã đọc tin.

Ai có nhu cầu gọi em đặt lịch từ bi h nhé , để em sắp xếp lun ạ, em xin chân thành cảm ơn, mong mọi ng ủng hộ em.

Số đt lien hệ: 0983834924

1 số ảnh tuợng trưng phong cách make up non make up, các kiểu make up eyes:

post-2324-0-51488200-1326123798_thumb.jp

post-2324-0-06521800-1326123800_thumb.jp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...