Chuyển tới nội dung

Tính năng hấp dẫn của Gas Garena

Recommended Posts

Bạn biết gì về ứng dụng Gas Garena chưa? Nếu chưa biết đó là gì thì bạn chưa phải game thủ thực sự đâu nhé. Đây là một ứng dụng cực kỳ thông minh, nó cho phép người chơi truy cập được vào hệ thống Garena theo tài khoản đã tạo trước. Tuyệt vời hơn nữa là chúng ta vừa chơi game vừa có thể chát cùng bạn bè của mình. Hay hơn nữa đó là Gas cho phép quay thưởng, nhận thông tin về game, kết bạn mà không rắc rối như trước đây nữa. tai gas về máy để nghiên cứu nhé.

GAS bổ sung tính năng chia sẻ Khoảnh Khắc Liên Minh giúp người chơi xem lại lịch sử và thông tin của các trận đầu LOL của mình cũng như người chơi có trong danh sách bạn bè của mình. Tính năng chia sẻ Khoảnh Khắc Liên Minh giúp bạn trải nghiệm thú vị hơn về những gì mà bạn đã thể hiện và đạt được trong trận đấu LOL nói riêng và của cả cộng đồng LOL nói chung. hãy tai game về máy để sử dụng gas nhé.

Ngoài tính năng trò chuyện và kết bạn, GAS còn mang đến cho bạn cơ hội trúng thưởng các phần quà vô cùng hấp dẫn và phong phú với Vòng Quay May Mắn. Chỉ cần có tài khoản của trò chơi Liên Minh Huyền Thoại, bạn sẽ có 3 cơ hội trong 1 ngày trúng các phần quà mà bạn chưa sở hữu như tướng, trang phục, mẫu mắt, IP,….Nếu bạn đang mong muốn có được vị tướng Yasuo hoặc trải nghiệm trang phục Sona Giả Lập trong 7 ngày thì còn chần chờ gì nữa mà không tải GAS và tham gia Vòng Quay May Mắn đi nào, biết đâu vận may sẽ mỉm cười với bạn. Để tai game mien phi bạn hãy vào trang của chúng tôi nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...