Chuyển tới nội dung
  • 0

Thông báo lỗi ở đây

Chợ Lạng Sơn

Câu hỏi

• Quản trị

Có thể có một số lỗi phát sinh vì vậy nếu bạn thành viên nào phát hiện lỗi xin hãy báo lỗi tại đây để BQT giải quyết. Báo cáo theo mẫu sau:

1. Lỗi xuất hiện:

2. Ảnh chụp màn hình (Nếu có)

3. Bạn đang dùng trình duyệt nào? Firefox/Internet Explorer/Opera/Safari... và Phiên bản

Trong trường hợp bạn không biết cái 2 và 3 thì bạn chỉ cần thông báo chính xác lỗi bạn gặp phải.

Trân trọng cảm ơn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

Các bạn vui lòng xác định rõ lỗi phát sinh để mình biết sửa:

Sau 1 thời gian thử nghiệm trên Chrome thì mình chưa gặp lỗi nào nên cũng không rõ vì sao các bạn gặp lỗi về ký tự loằng ngoằng.

Chỉ có thể là trình duyệt hoặc máy của các bạn vẫn lưu cookies cũ của phiên bản diễn đàn trước gây ra lỗi ký tự. Các bạn thử ở máy khác xem tình hình thế nào?

Máy nào lỗi các bạn thông báo lại như sau:

- Bạn dùng hệ điều hành nào: Windows XP, Windows 7, Windows 8?

- Bạn dùng trình duyệt nào? Phiên bản của trình duyệt: Internet Explorer? Firefox? Chrome? Opera?

- Bạn gõ tiếng Việt bằng bộ gõ nào: Bộ gõ của diễn đàn, bộ gõ Vietkey, bộ gõ Unikey?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

ad kiểm tra giúp e.e k vào đc chủ đề của e.e dùng opera

link đây: cholangson.vn/topic/27550-bacc81n/?p=130502#entry130502

Bài này của bạn tiêu đề không dấu nên đã bị xóa. Bạn cần lưu ý viết Tiếng Việt có dấu.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

a vào xem hộ e nhé.

lỗi ko vào xem đc bài nó báo thế này nè

Warning: mysqli_query() [function.mysqli-query]: (HY000/1032): Can't find record in 'ad_members' in /home/cholangson/domains/cholangson.vn/public_html/ips_kernel/classDbMysqliClient.php on line 234

https://cholangson.vn/topic/26183-thu-mua-o-cung-chet-gia-cao-nhat-lang-son/

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

a vào xem hộ e nhé.

lỗi ko vào xem đc bài nó báo thế này nè

Warning: mysqli_query() [function.mysqli-query]: (HY000/1032): Can't find record in 'ad_members' in /home/cholangson/domains/cholangson.vn/public_html/ips_kernel/classDbMysqliClient.php on line 234

https://cholangson.vn/topic/26183-thu-mua-o-cung-chet-gia-cao-nhat-lang-son/

Chủ đề của anh đã được sửa lỗi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

Admin xem giúp em nick này của em không biết vì lí do gì khi đăng 1 chủ đề mới hoặc bình luận 1 chủ đề nào đó đều không hiển thị ở mục nội dung mới ạ !

Bạn vui lòng cho biết bạn đăng bài ở mục nào? Có thể thời điểm bạn đăng bài là lúc cao điểm nhiều thành viên cũng đăng bài mới nên chủ đề của bạn bị đẩy sang trang khác. Bạn có thể sử dụng nút "Up chủ đề" để đẩy bài của mình lên đầu.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Có thể có một số lỗi phát sinh vì vậy nếu bạn thành viên nào phát hiện lỗi xin hãy báo lỗi tại đây để BQT giải quyết. Báo cáo theo mẫu sau:

1. Lỗi xuất hiện:

2. Ảnh chụp màn hình (Nếu có)

3. Bạn đang dùng trình duyệt nào? Firefox/Internet Explorer/Opera/Safari... và Phiên bản

Trong trường hợp bạn không biết cái 2 và 3 thì bạn chỉ cần thông báo chính xác lỗi bạn gặp phải.

Trân trọng cảm ơn.

add cho em hỏi nhờ chút .

tại sao TOPPIC Laptop Cũ của em lại không hiện lượt xem nữa ạ 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

add cho em hỏi nhờ chút .

tại sao TOPPIC Laptop Cũ của em lại không hiện lượt xem nữa ạ 

Topic đó của bạn đã được chuyển vào mục Máy tính cũ . Bạn vào đó sẽ thấy topic chính của bạn.

Trân trọng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời câu hỏi này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...