Chuyển tới nội dung

Amply; Loa cây-karaoke; Đầu DVD MIDI 6 số-HD; Micro Shure; Cable Hifi->giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

Mình nghe tất cả các loại thể nhạc từ nhạc trẻ, trữ tình, sàn nhạc đỏ, nhạc vàng và thỉnh thoảng ace hát karaoke luôn thì lại âmly này có đc ko bạn?

Amply mình nhạc nào cũng chơi được bạn ơi! loa treo tường chuyên Karaoke nghe nhạc vẫn hay, loa cây chuyên nghe nhạc hát karaoke cực ổn. Bạn cứ qua nhà mình giao lưu nghe thử, hát thử rồi đánh giá bạn nhé!
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình ko thích hát karaoke qua amply mà muốn dùng bàn mixer để phối trộn, điều chỉnh âm, giọng theo ý muốn. Bên bạn có bàn Mixer và công xuất riêng ko? đang quan tâm để tết ring 1 bộ về hát

Em chưa nhập được Mixer bác ơi, bác dùng tạm Amply của em đi, ko cần mixer nghe vẫn hay chán :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tình hình bác có ban rieng loa bas lẻ ko

loa của em hỏng loa bas rùi

cái loài nhỏ tâm bằng bát ô tô ý :D

Loa, Amply, Mic... em đều bán lẻ bác ạ, riêng loa bán lẻ thì em bán cả đôi, cũng may quá cái bass loa của em cũng tầm bằng bát ôtô như bác mô tả!
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

giá ntn bác

em chi lấy 1 cái thôi vì loa e chỉ có 1 bas vì là loá vi tinh mà bác

Bác đang dùng loa vi tính má lấy loa của em cắm vào ko có tác dụng gì đâu, loa em chuyên nghe nhạc, hát karaoke. Tốt nhất lấy loa bác lấy cả Amply nữa mới đủ bộ mà lại chất vì vẫn lấy nguồn nhạc từ máy tính qua Amply khuếch đại ra 2 loa của em nghe nhạc lossless thì thôi rồi... ngất ngây luôn -_-. hôm nào rảnh qua nhà em thưởng thức, giao lưu âm nhạc nhé :lol: !
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bác đang dùng loa vi tính má lấy loa của em cắm vào ko có tác dụng gì đâu, loa em chuyên nghe nhạc, hát karaoke. Tốt nhất lấy loa bác lấy cả Amply nữa mới đủ bộ mà lại chất vì vẫn lấy nguồn nhạc từ máy tính qua Amply khuếch đại ra 2 loa của em nghe nhạc lossless thì thôi rồi... ngất ngây luôn -_-. hôm nào rảnh qua nhà em thưởng thức, giao lưu âm nhạc nhé :lol: !

bác có mua lại loa karaok cũ ko ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Âmly giá 2tr360K

Đầu giá: 950K

Loa GiÁ : 2tr150K

2 mic giá: 260K

==> 5980k

===> Bác fix đc bao nhiêu ông chú đang định chơi hàng tân thanh nhưng e đang bảo xem bộ này tnao đã.?

Nhầm Bác ơi. Chưa cập nhật Giá, Em đang sẵn hàng con 669III, 1250A - 12 Sò hàng chưa về nên chưa update giá mới. Giá nhà Phân phối dưới HN giao chuyển lên Đại Lý trên mình bằng giá em dẫn nhưng chưa + Phí vận chuyển + Chi phí bảo hành ( Nếu chẳng may có trục trặc kỹ thuật trong quá trình sử dụng ) Giá đã update cho em Amply là 2.560K

Vậy tổng cộng là 6.180K, Nếu Bác đến lấy ưu đãi Tiền vận chuyển đến nhà tạm tính là 40K trên 1Sản phẩm. Vậy trọn bộ của Bác ưu đãi :

Amly - 40k

Loa - 40K

Đầu - 40k

Mic không trừ vì Mic bán cho trọn bộ Karaok chứ em lấy công 10k/1em gửi kèm hàng lên nên giá đã tốt nhất rồi ạ.

Vậy tổng : 6.060K

Chơi Hàng Tàu Bựa chắc chắn một điều rằng Chất lượng + Chất tiếng + Hỗ trợ sau bán hàng không thể bằng hàng em bán được rồi ! Bác cứ suy nghĩ rồi kết thì qua bên em nghe thử ạ !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhầm Bác ơi. Chưa cập nhật Giá, Em đang sẵn hàng con 669III, 1250A - 12 Sò hàng chưa về nên chưa update giá mới. Giá nhà Phân phối dưới HN giao chuyển lên Đại Lý trên mình bằng giá em dẫn nhưng chưa + Phí vận chuyển + Chi phí bảo hành ( Nếu chẳng may có trục trặc kỹ thuật trong quá trình sử dụng ) Giá đã update cho em Amply là 2.560K

Vậy tổng cộng là 6.180K, Nếu Bác đến lấy ưu đãi Tiền vận chuyển đến nhà tạm tính là 40K trên 1Sản phẩm. Vậy trọn bộ của Bác ưu đãi :

Amly - 40k

Loa - 40K

Đầu - 40k

Mic không trừ vì Mic bán cho trọn bộ Karaok chứ em lấy công 10k/1em gửi kèm hàng lên nên giá đã tốt nhất rồi ạ.

Vậy tổng : 6.060K

Chơi Hàng Tàu Bựa chắc chắn một điều rằng Chất lượng + Chất tiếng + Hộ trợ sau bán hàng không thể bằng hàng em bán được rồi ! Bác cứ suy nghĩ rồi kết thì qua bên em nghe thử ạ !

0k bác. để e thao khảo ông chú đã. ông cứ máu tham rẻ. Vì trong quê mà nên k biết gì về mấy loại này.:D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...