Chuyển tới nội dung

Amply; Loa cây-karaoke; Đầu DVD MIDI 6 số-HD; Micro Shure; Cable Hifi->giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

E định sắm một đôi loa dùng tết kết hai bộ loa cây quá mà ko đủ tiền bác có thể bớt chút đỉnh ko? C 7006 = ? tecnex CT 688 = ?. nếu vừa tiền e qua xem!

Ok! Bác nhiệt tình mua em cũng nhiệt tình bớt luôn, tất nhiên là chút đỉnh thôi nhé: C7006 giá 2tr390K bớt bác 60K = 2tr330K; LT688 giá 2tr750K bớt bác 50K = 2tr700.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lại có hàng mới về các bác ơi! Đầu MIDI Karaoke vi tính DELTACO MD7777 (sản xuất theo công nghệ Nhật Bản); Micro SHUPU SM-949, SM-959 (hàng cao cấp của TQ); Cáp tín hiệu xịn chống ù ---> tất cả đều giá cực tốt

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em đang định xúc 1 dàn karaoke ngon ngon 1 tí ( có tivi rùi ) giá khoảng 15m , bác cho em 1 2 cái "cấu hình" của em nó để e tham khảo với , hợp hợp em qua chỗ bác xúc 1 dàn về chơi tết :P

Chà Chà ! Bác đầu tư Bộ ác ghê :D, Nếu vậy thì sẽ tư vấn Bác hàng Bãi Xịn vậy, Hàng chuyên chiến đấu các phòng hát cao cấp ở Hà Nội, Lạng Sơn nhà mình không biết có dám chơi Bãi xịn không hay nữa để ngâm cứu, Riêng âm ly thì tư vấn Bác con Jarguar 203N hàng Bãi xịn Hàn Quốc, Núm béo, Hát siêu trong và tiếng nhất của nhất, Dĩ nhiên là tất cả hàng karaoke Việt Nam hay liên doanh từ Cali, Arirang, Vitek.....quỳ lạy gọi em nó bằng cụ của cụ của cụ rồi ạ !

Đề xuất Tư vấn của em :

Amly Jarguar 203N : 6Tr200K

Loa : 2 Đôi Bao gồm loa Cây LT 688 - Em này làm nhiệm vụ chuyên đánh nhạc & Loa treo 941 - em này làm nhiệm vụ chuyên tiếng hát. Giá 2tr750 ( Loa Cây ) + 1tr950 ( Loa 941 )

Mic : Shupu loại 1 có thể xem xét Mic Shure PG 58 Tầm hơn triệu 1 chiếc

Đầu Acnos - SONCA MEDIA - Hàng này đập chết Cali nhé Đề xuất SK 69 Gần 2 triệu

Tổng tạm tính : 6tr200K + 2tr750K + 1tr950K + Mic ( Shupu 959 ) 370K + Đầu Tạm tính 1tr820K = 13tr460K

Có thể đề xuất thêm Sub tầm trên dưới 3 củ Bác ngâm cứu trước đã nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chà Chà ! Bác đầu tư Bộ ác ghê :D, Nếu vậy thì sẽ tư vấn Bác hàng Bãi Xịn vậy, Hàng chuyên chiến đấu các phòng hát cao cấp ở Hà Nội, Lạng Sơn nhà mình không biết có dám chơi Bãi xịn không hay nữa để ngâm cứu, Riêng âm ly thì tư vấn Bác con Jarguar 203N hàng Bãi xịn Hàn Quốc, Núm béo, Hát siêu trong và tiếng nhất của nhất, Dĩ nhiên là tất cả hàng karaoke Việt Nam hay liên doanh từ Cali, Arirang, Vitek.....quỳ lạy gọi em nó bằng cụ của cụ của cụ rồi ạ !

Đề xuất Tư vấn của em :

Amly Jarguar 203N : 6Tr200K

Loa : 2 Đôi Bao gồm loa Cây LT 688 - Em này làm nhiệm vụ chuyên đánh nhạc & Loa treo 941 - em này làm nhiệm vụ chuyên tiếng hát. Giá 2tr750 ( Loa Cây ) + 1tr950 ( Loa 941 )

Mic : Shupu loại 1 có thể xem xét Mic Shure PG 58 Tầm hơn triệu 1 chiếc

Đầu Acnos - SONCA MEDIA - Hàng này đập chết Cali nhé Đề xuất SK 69 Gần 2 triệu

Tổng tạm tính : 6tr200K + 2tr750K + 1tr950K + Mic ( Shupu 959 ) 370K + Đầu Tạm tính 1tr820K = 13tr460K

Có thể đề xuất thêm Sub tầm trên dưới 3 củ Bác ngâm cứu trước đã nhé !

thank bác đã tư vẫn dùm em nha , em cũng đang định làm bộ như này : loa : BOSE 301 V , âm ly : jaguar 203N , đầu : Ẩing Ả - 36m , và 2 em míc shure pg 58 :P bác xem kết hợp 1 bộ như thế được chưa , cửa hàng bác 1 bộ như thế tổng thiệt hại bao nhiêu ? hàng ngon giá cả hợp lý em qua xúc luôn ;)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thank bác đã tư vẫn dùm em nha , em cũng đang định làm bộ như này : loa : BOSE 301 V , âm ly : jaguar 203N , đầu : Ẩing Ả - 36m , và 2 em míc shure pg 58 :P bác xem kết hợp 1 bộ như thế được chưa , cửa hàng bác 1 bộ như thế tổng thiệt hại bao nhiêu ? hàng ngon giá cả hợp lý em qua xúc luôn ;)

Bose 301 Seri V : 10tr999K (Hàng Bãi - Hàng Mới rẻ hơn )

Jarguar 203N : 6Tr200K (Hàng Bãi )

Đầu : Chơi Acnos hơn Arirang ở chất tiếng của Nhạc Vi tính chi tiết hơn..... --> Không Tư vấn Bác Arirang

Mic : PG 58 Giá tầm 1.5-2Tr ( Sẽ Báo Giá Lại Cho Bác sau

Bác ngâm cứu tiếp nhé !!!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bose 301 Seri V : 10tr999K (Hàng Bãi - Hàng Mới rẻ hơn )

Jarguar 203N : 6Tr200K (Hàng Bãi )

Đầu : Chơi Acnos hơn Arirang ở chất tiếng của Nhạc Vi tính chi tiết hơn..... --> Không Tư vấn Bác Arirang

Mic : PG 58 Giá tầm 1.5-2Tr ( Sẽ Báo Giá Lại Cho Bác sau

Bác ngâm cứu tiếp nhé !!!

chẹp chẹp ! loa với âm ly đã hao mòn vào ngân sách rồi :D

sao bác hem tư vẫn em đầu Arirang ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chẹp chẹp ! loa với âm ly đã hao mòn vào ngân sách rồi :D

sao bác hem tư vẫn em đầu Arirang ^^

Thế em mới không tư vấn Bác dùng Bose, Vì Bác bảo 15m nên tư vấn đúng nhu cầu giá tiền, Chứ có phải không biết Bose đâu mà không tư vấn Bác :D, Ấy nhưng Mà Bác cứ Vác em Bose đến so với bộ ghép gồm 4 Loa : 1 Đôi cây và 1 đôi treo tường của em với giá tiền chỉ bằng 1 nửa xem anh nào đập chết anh nào rõ ngay thôi Bác ạ ! :D

Không tư vấn Bác arirang vì nhạc Midi của Arirang không nhiều âm sắc bằng Acnos, Chất lượng phần cứng thì như nhau do cùng là dòng Karaoke cao cấp, Do vậy nên không tư vấn Bác thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

e đang có nhu cầu muốn làm 1 dàn âm thanh kraoke tốt, bác tư vấn cho e xem loại nào tốt gồm 2 mic, 1 amply, 1 đôi loa nhé, khoảng bnhieu tiền báo e, đc. e sang xúc ủng hộ bác ^^

Bác cần 1 dàn âm thanh karaoke loại tốt e tư vấn luôn: Đôi loa karaoke 941

Bass 25cm Từ Kép-2 Tầng Nam Châm ,Loại này tiếng rất là khỏe và uy lực,

Âm trung rất thoát, bay bổng nên hát rất phê + Amply 1250A công suất thực 600W cực khỏe, ap

mly cực nặng nhé Chất tiếng cực kỳ ấm áp và hay + 2 Mic Shupu 959 cho âm thanh trung thực, độ bền cao, dây mic dài 6,5m.

giá như sau: loa 941 = 1tr95k

amply 1250A = 2tr650K

Mic Shupu 959 = 370K/1 cái

Bác cộng tổng giúp e nhé :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

lên cho karaoke cả nhà cùng vui nào , có bộ bose thời naboneon nào ko bác 301 , cali 110v cũng ok!!

Cứ 301 Seri 4 mà phang thôi Bác ! Từ 11 - 14 triệu tuỳ tình trạng và hình thức ! Chơi Bose phải máu tí mới phê, Còn Bose thì nó phải cặp với Jarguar chứ Cali không hợp gu. Bose với Jarguar là 1 đôi không thể tách rời !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...