Chuyển tới nội dung

Học hỏi về SEO từ khóa

Recommended Posts

Trên 4rum này có cao nhận nào học và làm seo không cho mk học hỏi chút kinh nghiệm với, mk hiện tại ở Lạng Sơn đang quản lý website Xe Đạp Điện bên DK Việt Nhật mà Seo từ khóa này hiện giờ khó quá. Làm mãi làm hoài mà từ khóa Xe dap dien vẫn chỉ lẹt đẹt top 9 - 12 thôi chả có cách nào đẩy cao lên được. Trình độ thì mk tự học qua các video online nên không được cọ sát nhiều để có thêm kinh nghiệm trong cái thế giới vô hình này. Nếu có ai cùng học hỏi và trao đổi thì tốt quá, cứ 1 mk mà làm thế này chả biết bao giờ khá lên được, mà nghề seo lại đòi hỏi các từ khóa phải đứng top mới có miếng cơm để ăn. Rất cần được học thêm, nếu có cao nhân nào thì cho mk học hỏi nghề này với nhé. cs đưa đẩy thế nào lại vào với nghề seo này.hihi

trang web mk hiện đang seo đây các bac có thể tham khảo: http://xedapdiendaokhoi.vn

website tuy giao diện hơi cũ nhưng cũng có thể seo ngon được.hihi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

22 giờ trước, halinh12 đã nói:

muốn lên top nhanh bỏ tiền mua backlink thôi bạn.. không thì thuê seo b ah..

Mua backlink cũng phải lựa chọn trang để mua chứ b. mua site có nhiều link trỏ ra ngoài hay site bị dính chưởng thì mất tiền oan ây chứ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 tiếng trước, xedapdiendk đã nói:

Mua backlink cũng phải lựa chọn trang để mua chứ b. mua site có nhiều link trỏ ra ngoài hay site bị dính chưởng thì mất tiền oan ây chứ

tất nhiên.. muốn vượt đối thủ chỉ có cách vậy là nhanh.. hoặc mua acc vip của các diễn đàn . đi link 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hì chào bạn , trước mình cũng làm mấy năm seo ở hn  mình thấy là seo nó thay đổi từng ngày luôn . Trước chỉ cần viết bài đổ backlink sau đó vài thủ thuật onpage là xong rồi , nhưng mỗi lúc thằng cu gờ nó lại khắt khe hơn ra mọi thuật toán này đến thuật toán khác , bạn cần bình tĩnh vì nếu nóng vội có thể mất tích từ khóa luôn đấy  ,trước mình dính 1 phát seo ầm ầm lên top xong mất tích luôn sau 1 đêm . từ khóa xe đạp điện cũng khá là hot  mà bên bạn đứng ở top 9 -12 là cũng ok rồi .. thay vì nghĩ sao cho nó lên top 1 bạn thử đi theo những hướng mới của xu thế năm nay xem ... review youtube , facebook , maket zalo , maket viber , gmail tổng hợp lại chắc chắn là sẽ ok thôi nếu vẫn chung thành với google bạn nên thuê 1 -2 người ctv bên báo chí họ viết bài về sản phẩm sẽ tốt hơn và chuẩn seo hơn add zalo mình có gì anh em mình giao lưu học hỏi lẫn nhau nhé 

www.giaiphapbanhang24h.com sdt mình bên này

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...