Chuyển tới nội dung
  • 0

bác Admin xem cho e " ảnh đính kèm " đầy vào xóa chả đc .......heyza !

Câu hỏi

các ảnh tự xướng theo từng topic xưa nay đã hết date , đăng ảnh mới báo đầy , xóa ảnh cũ ko ok ....nản quá ......bác đi qua delete cho gọn nhà với nhá ! thank  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

17 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

các ảnh tự xướng theo từng topic xưa nay đã hết date , đăng ảnh mới báo đầy , xóa ảnh cũ ko ok ....nản quá ......bác đi qua delete cho gọn nhà với nhá ! thank  :D  :D

Chào bạn, admin có thể xóa đính kèm giúp bạn nhưng sẽ ảnh hưởng tới toàn bộ các bài viết của bạn.

Thay vào đó bạn có thể xóa các đính kèm tại các chủ đề bạn không muốn có đính kèm nữa bằng cách nhấn vào tên hiển thị của bạn ở trên cùng, bên góc phải -> Chọn Thiết lập của tôi -> Trong danh sách trang thiết lập bên trái có phần quản lí đính kèm, bạn vào đó để chọn đính kèm nào mình muốn xóa.

Trân trọng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

nó toàn báo ntn :  

Có lỗi xảy ra!
[#1021523.1]

Khóa an toàn của bạn (Được sử dụng để xác minh danh tính của bạn) không khớp với cái đã nhập. Xin vui lòng quay lại, tải lại mẫu và thử lại.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Tôi cũng thử vào xóa anh trong quản lý đính kèm nhưng cũng không xóa đc giống ông.

bộ nhớ full rồi nhờ admin xóa chắc vẫn lỗi nên toàn uppppp ảnh = link nc ngoài thôi ............ :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

đăng link ngoài lề chương trình, sài đồ ngoại khó chịu hơn nữa ko mang tính xd chợ trên địa bàn tỉnh ta a cg hơi quan ngại nhg tình thế bắt buộc thế ....uppppp link ngoài ảnh đc ảnh ko nản lắm  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

Hiện tại các bạn có thể xóa tập đính kèm trong phần Chèn đa phương tiện (Nằm ở góc dưới bên phải khung viết bài) -> Chèn đính kèm đã có, sau đó hiện lên 1 khung để quản lý các đính kèm đã tải lên diễn dàn, chỉ cần đánh dấu vào đính kèm nào muốn xóa rồi nhấn Xóa lựa chọn.

* Lưu ý: Khi xóa thì các bài viết chứa đính kèm đó sẽ không hiển thị nội dung đính kèm.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...