Chuyển tới nội dung

Mua & Bán Chim Cảnh Các Loại .

Recommended Posts

e có 1 con cu gáy nuôi từ bé thuần người lắm.thả ra như bồ câu còn k đi.vì e đi học k có thời gian chăm sóc nên định bán.a trả dc giá bao nhiêu ?

Em ở đâu,cho địa chỉ và số phone anh đến xem trực tiếp mới quyết được em nhé

Cảm ơn đã quan tâm

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh ship giúp em 1 lọ cám 200g về địa chỉ 136 Tông Đản ( cuối sân bóng quân đội - Khu Gia Binh)

Đối diện cái cơ quan này anh nhá:

Em có mỗi con nên làm lọ bé thôi ạ! Nếu ổn và ăn nhiều lần sau làm lọ to hơn. Tks! ( phone: Không chín tám sáu tám tám tám năm sáu tám)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhận vận chuyển cám cho khu vực Đồng Mỏ và Đồng bành : Giá vc =5000đ / chai 0,2 kg và hộp 0,5 kg .

= 10.000đ/ hộp 1kg

chú ý: lấy số lượng nhiều có giảm cước vận chuyển

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mi mộc mua giá thế nao` đấy a.hợp lý e chuyển cho a 1lô.kiếm ít tiên` mua qua` tết nao`.gia ca dc thi cung co the chuyen lau dai hi.

Bạn muốn giao buôn thì vui lòng báo giá nhé,nếu giá của bạn có sức cạnh tranh thì mình sẽ tính toán.còn hiện tại mình đang có mối rất ổn định rồi.nhưng cũng nói trước là mình chỉ mua hàng loại 1 không mua đổxô bạn nhé.vì khách của mình yêu cầu cao lắm bạn ạ và quan teongj là khách ở tỉnh xa chuyển đi chuyển lại rất phức tạp.nên mình phải xhoiw loại đạt chuẩn luôn

Thanks bạn đã quan tâm .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cửa hàng có loại cám nào dành cho chòe than hót xung xổng khôg nhj con nhà mình hót ít qúa

Bạn đừng nghe ai nói loại cám này,cám kia dành cho chim hót xung nhé.Tất cả chỉ là bịp bợm.Mình nuôi rất nhiều chim và cám mình cho ăn chung một loại chim vẫn hót ầm ầm kể cả chòe lửa,chòe than,khướu ,họa mi ,Ngũ sắc,Quế lâm ...

Nói ngắn lại là con chim có hót nhiều hay ít là do từng con.Ví dụ như mình đang nuôi 2 con Chèo than,nhưng một con hót nhiều,một con hót ít.Mặc dù 2 con này tuổi lồng bằng nhau,cám ăn như nhau và chế độ chăm sóc như nhau

Chốt lại là bạn cứ cho ăn cám bạn đang có và ....Chờ Đợi ! sẽ có lúc vợ bạn phải kêu lên rằng chim bạn hót quá đau đầu.

Bạn nên nhớ (( Chơi Chim Dưỡng Tính )) Không nóng vội được bạn ạ.

Cảm ơn bạn đã quan tâm !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh không có em ơi,anh chuyên Họa Mi thôi,đá đưa vài em chòe lửa chòe than cho vui nữa.ai có nhu cầu giới thiệu qua anh nhé.

Cảm ơn em đã quan tâm.

Ps/mà em là cậu dán xe máy ở cổng trường việt bắc phải không nhỉ ???

dạ ko ạ

em cắt tóc cạnh quán dán xe thôi!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...