Chuyển tới nội dung

3 mẫu túi trống du lịch dành cho phái mạnh cực ngầu

Recommended Posts

Với toàn bộ những loại túi du lịch đã đang bán chạy nhất ngày nay tại những cửa hàng đồ da thì đó là những loại túi trống là được phần lớn bạn trẻ dùng. Túi trống có nhiều biện pháp phân chia khác nhau, tất cả tùy theo nguyên liệu, theo giá cả, dựa theo thiết kế…. Có mẫu túi chất liệu bằng da nhưng có loại túi bằng vải. Trong những loại túi sử dụng nguyên liệu da có chiếc túi bằng da thật, có mẫu túi trống giả… Nhưng để thể hiện được vẻ cá tính của người dùng và tiết kiệm chi phí một cách tốt nhất thì tôi sẽ đưa cho tất cả các bạn 1 số mẫu túi trống thể thao HOT nhất hiện nay.
Dưới đây tôi sẽ đưa ra 3 mẫu túi trống thể thao đang được ưa chuộng nhất và cực đẹp cho bạn tha hồ lựa chọn:
Túi Holdall Du Lịch Da Bò MZ3308-2

Trước tiên phải nhắc đến túi trống MZ111-2
Với mẫu mã nhỏ gọn mà tiện lợi thì chiếc túi này đã có được ko ít cảm tình của người sử dụng. Chỉ cần anh em học cách gấp đồ dùng sao cho gọn và giả dụ các bạn biết gấp trang phục thành hình tròn thì càng gọn gàng hơn nữa. Màu nâu đất sang trọng sẽ giúp anh em ko bị lo bám bẩn trường hợp đi dã ngoại ngoài trời bởi màu này ko quá lộ đối với các loại túi trống da có màu sắc thông thường khác.
Bên cạnh còn được làm với cả dây đeo và quai xách cho anh em thêm sự lựa chọn mỗi khi đem theo mẫu túi này ra ngoài.
Túi trống da du lịch MZ6126-2
>>>> Tham khảo thêm mẫu: Cặp Da Công Sở
Thứ 2 là MZ6126-2
Đây là loại túi có nét bề ngoài không khác gì chiếc túi MZ111-2 khác ở màu sắc mà thi. Thêm vào ấy toàn bộ những phụ kiện như khóa, móc đều được làm từ đồng nên mọi người hoàn toàn yên tâm sử dụng ko lo loại túi trống thể thao bị gỉ sét.
Túi Trống Da Thật MZ6126
Thứ 3 là chiếc túi cao cấp nhất trong dòng túi du lịch tại địa chỉ MenZ: MZ6126
Với cái nhìn thoáng qua các bạn sẽ ko nhận thấy nhiều điểm khác biệt nhưng thực tế loại túi này được làm thủ công và từ tay người thợ lành nghề hàng đầu nước ta. Mỗi miếng da được cắt như thế nào, đường kim, mũi chỉ ra sao đều được lên kế hoạch một cách kĩ lưỡng. Với loại túi này đảm bảo các bạn sẽ hết sức tự tin mỗi khi đi ra ngoài bạn bè hay người thân. Quan trọng là anh em sẽ hoàn toàn thể hiện được nét cá tính riêng của bản thân bạn.
Qua các loại cực chất ở trên chắc hẳn bạn đã ưng ý rồi chứ. Bên cạnh đó, ở địa chỉ MenZ bên cạnh các loại túi trống ra như trên ra còn khá nhiều mẫu túi khác như túi ipad, túi đeo chéo nam, cặp da công sở hay những mẫu Balo da nam.... cực cá tính khác. Chúc bạn sắm được những mẫu túi trống da phù hợp nhất cho mình.
Xem thêm: balo da nam hà nội

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...