Chuyển tới nội dung

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo ngày 02/03/2016 phần 1

Recommended Posts

Mỗi ngày bạn sẽ có thật nhiều những điều bất ngờ và thú vị. Bạn nghĩ sao nếu bạn có thể dự đoán trước được những điều sẽ đến với bạn. Ngày hôm nay, Bạch Dương sẽ có những cảm xúc như thế nào?  Bạch Dương có thể điều tiết cảm xúc của mình để không gây ảnh hưởng đến công việc của Bạch Dương hay không ? Xem tu vi ngay hom nay 12 cung hoàng đạo để bạn có thể hiểu được những thú vị trong cuộc sống của Bạch Dương ngay nhé ! Bạn sẽ thấy rất thú vị đó.

Bạch Dương
Những hướng diễn biến cảm xúc đầy bất ngờ có thể làm chậm tiến trình công việc hiện tại của bạn. Tuy nhiên, đó thực sự không phải là vấn đề đáng để bạn quan tâm vào lúc này. Những câu chuyện phức tạp cũng thường đi kèm với vô số tình tiết thú vị, có thể giúp bạn giải tỏa stress và trở nên vui vẻ hơn.
Con số may mắn của Bạch Dương ngày 2/3/2016 là 6, 11.

Kim Ngưu
Về mặt lý thuyết, bạn thực sự chẳng cần quan tâm đến những gì người khác suy nghĩ về bản thân mình. Tuy nhiên, trên thực tế, hình ảnh của bạn trong mắt những người xung quanh sẽ làm bạn phải cố gắng đóng góp một vai trò hay chút sức lực nào đó bằng mọi giá. Không chỉ vậy, ngay hôm nay, bạn cũng cần tạo niềm tin ở họ bằng những thành quả nhất định để có được sự ủng hộ đông đảo trong mọi tình huống.
Con số may mắn của Kim Ngưu ngày 2/3/2016 là 20, 9.

Song Tử
cung hoàng đạo:Bạn khá tự tin vào những ý tưởng của mình ngày hôm nay, vậy hãy cho phép bản thân chấp nhận thử thách và để suy nghĩ của mình được lắng nghe một cách trọn vẹn. Đừng quá phụ thuộc vào những người xung quanh và chờ chờ đợi ý kiến của họ. Hãy chủ động quyết định những việc liên quan trực tiếp đến bản thân mình, và cố gắng hết sức theo đuổi quyết định ấy đến tận cùng nhé.
Con số may mắn của Song Tử ngày 2/3/2016 là 10, 21.
Cự Giải
Nếu những cơ hội kinh doanh bất ngờ xuất hiện với lợi nhuận vô cùng hấp dẫn, bạn nên nghiêm túc xem xét lại nó trước khi ra quyết định. Đừng quá vội vàng theo đuổi những ảo tưởng viển vông, trong khi điều đó sẽ chỉ khiến bạn thất vọng, thậm chí làm bạn phải trả một cái giá quá đắt nếu cứ bất chấp theo đuổi nó.
Con số may mắn của Cự Giải ngày 2/3/2016 là 18, 3.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...