Chuyển tới nội dung

Đôi giày công sở nam MenZ-MZ096 đầy lịch lãm

Recommended Posts

Mọi người đang làm việc ở môi trường văn phòng. Vậy bạn có hay phải đeo giày không? Trường hợp bạn thường xuyên hay phải đi giày thì bạn thường chọn những mẫu giày nam da ra làm sao? Dưới đây tôi xin giới thiệu cho các bạn loại giày công sở nam đế cao MZ096 đã và đang bán chạy nhất trên thị trường và đặc trưng là nó mang lại cá tính và phong cách cho những người dùng.
Giày Nam Công Sở Đế Cao MZ096

Giày nam công sở hàng hiệu MZ096 với cái tên gọi khác là giày Derby. Derby là chiếc giày mang dáng vẻ truyền thống cổ điển nhưng lại lịch lãm. Mặc dù màu nâu cam cùng với kiểu da sơn bóng giúp cho loại giày này tăng thêm vẻ đẹp trẻ trung, hiện đại. Derby là dòng giày cực kỳ phù hợp cho môi trường công sở, các cuộc tiếp đón người mua hàng hoặc các bữa tiệc tùng trang trọng. Mặc dù nó cũng là loại giày trẻ trung phù hợp với các cuộc tụ họp bạn bè, hẹn hò,…
Giày Derby MZ096 mang vẻ vừa trẻ trung, hiện đại vừa cổ điển, lịch lãm.
Giày Derby khác biệt bởi lí do phần vamp giày mở, linh hoạt, tạo cảm giác thích thú cho người sử dụng, màu sắc của da là màu nâu cam trẻ trung trợ giúp bạn có một vẻ ngoài cao cấp, linh hoạt.
Đế giày là loại đế fits 3 lớp gồm có gỗ, 1 lớp cao su, giúp các chàng trai ” nấm lùn” cải thiện vóc dáng.
Mặt đế giày công sở nam làm từ chất liệu cao su cao cấp, cực bền, MenZ có chính sách bảo hành 3 năm về chất liệu da, một năm về đế. Do vậy anh em hoàn toàn yên tâm về chất lượng của đôi giày này.
Tất cả những đường chỉ trắng được khâu kĩ càng vừa tạo điểm nhấn lại vừa mang đến vẻ khỏe khoắn, bền chắc cho chiếc giày da nam MZ096.
Anh em đang trần chừ gì mà không nhấc điện thoại lên mà gọi tới sđt: 0969.866.678 để có thêm tất cả nhưng thông tin cần thiết về những loại túi đã và đang Hot trên thị trường này. Khi bạn cần sắm giày công sở nam ở shop đồ da MenZ thì anh em sẽ được hưởng nhiều những chế độ tương đối tốt ví dụ như bảo hành 1 năm về đế và 3 năm về da. Ngoài ra những lúc hết hạn bảo hành các bạn cũng sẽ được bảo hành, chỉ cần phải chịu 1 nửa chi phí mà thôi. Ko ưng ý với những chiếc MZ096 nàyanh em có thể truy cập vào trang web MenZ - Da Thật, Men Thật để được xem thêm nhiều những mẫu túi khác nha.
>>> Tham khảo thêm mẫu: giày nam cao cổ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...