Chuyển tới nội dung

Bán củ sạc oppo vooc mới

Recommended Posts

5 giờ trước, Vuhoang đã nói:

Tinh trạng như mới luôn hay s bạn..b cư ship code vê thẳng nha minh xem hang thanh toán đươc ko...minh đang ở nhà bác trong hcm 1010/23 lạc long quân F8 Q.Tân bình TPHCM (Vủ) 

Vãi bác, xa thế gửi phí gần nửa tiền à

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

11 giờ trước, binhnhat90 đã nói:
16 giờ trước, Vuhoang đã nói:

Tinh trạng như mới luôn hay s bạn..b cư ship code vê thẳng nha minh xem hang thanh toán đươc ko...minh đang ở nhà bác trong hcm 1010/23 lạc long quân F8 Q.Tân bình TPHCM (Vủ) 

Vãi bác, xa thế gửi phí gần nửa tiền à

Trơi đất ..nói như b chỉ có ai xung quanh  b mới mua đươc con moi người khắp cả nước thi không bao giơ mua đươc s..ma nêu la dân buôn bán kinh doanh nhiêu đó mà sơ xa gi b...thay vi m tới nha b bớt 50k ...b gưi buư điện mả code( an toan ) cho minh mất khoang 20k..m thanh toán đủ 350k cho b...b lo sơ điu gi nửa nà..@@!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Phí vân chuyên đả co mức qui đinh tùy theo sản phẩm năng nhẹ công kềnh hay ko ma có giá cước khac nhau,  ko co cao như b nghỉ đâu nké chăc b mới lân đâu buon bán thi phải..M mua hàng trên mạng tư Nam ra Bắc củng nhiêu rôi phi dao đông 20, 30k thôi b ko tin cứ ra dò hỏi nhé..như nhà minh chuyên kd sx may mặc đóng bao tạ to đùng 50kg gưi ra bắc củng 3000/kg thôi..m noi đê b hỉu ro nên co gi b thông cảm cho người có thiện chí mua hang cua b nhé..tks b !!!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

21 giờ trước, Vuhoang đã nói:

Vãi bác, xa thế gửi phí gần nửa tiền 

4 giờ trước, Vuhoang đã nói:

Trơi đất ..nói như b chỉ có ai xung quanh  b mới mua đươc con moi người khắp cả nước thi không bao giơ mua đươc s..ma nêu la dân buôn bán kinh doanh nhiêu đó mà sơ xa gi b...thay vi m tới nha b bớt 50k ...b gưi buư điện mả code( an toan ) cho minh mất khoang 20k..m thanh toán đủ 350k cho b...b lo sơ điu gi nửa nà.nà.nà.nà..@@!

Hề mình có buôn bán gì đâu chỉ là thừa cái củ sạc thôi, chưa gửi bao giờ nên k biềt.ma thủ tục nhanh k

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhanh b ạh...ra buư điện nói cho gửi ship code thanh toán tại nhà b ghi đia chỉ số đt minh vào la ok...lam vây cả b va minh đều an tâm ko lo gi cả..mua hang trên mạng nhất la ở xa củng đêu như thế hết đó b...thú thật m mua cho nhỏ e gái nó bi giật giỏ xách may ko mất đt nhưng mất hết phụ kiện khoc loc quá trời ^^!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

10 giờ trước, Vuhoang đã nói:

Nhanh b ạh...ra buư điện nói cho gửi ship code thanh toán tại nhà b ghi đia chỉ số đt minh vào la ok...lam vây cả b va minh đều an tâm ko lo gi cả..mua hang trên mạng nhất la ở xa củng đêu như thế hết đó b...thú thật m mua cho nhỏ e gái nó bi giật giỏ xách may ko mất đt nhưng mất hết phụ kiện khoc loc quá trời ^^^^^^^^^!

Mình bán củ thôi đấy k có dây đâu nha

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Sry m mới đi công tác về...b bán củ sạc ko ..ko co cáp chuyên dụng của nó củng như ko...giá b đưa bằng giá hảng mình hỏi rôi thôi đê m đặt hàng bên trung tâm oppo cho rôi củ 350 cáp dây 150..tks b

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...