Chuyển tới nội dung

mua kính thực tế ảo

Recommended Posts

3 giờ trước, Đồ Rê Mí đã nói:

hay, dở tùy người.

quan trọng là nội dung để chiếu quá ít, game chơi được chỉ chừng dưới 10games, còn xem phim thì có mấy phim tìm trên youtube. từ khóa là VR sbs.

còn vào mấy web đen thì xem ảo lắm, thà xem màn hình to thôi cũng thích hơn.

đã nói mua về để thử cảm giác là chính, rồi vứt xó. đi mua cái loại đắt tiền, rồi cũng vứt xó. đầy ông chán vcl giờ bán lại cho ai.

Bác này máy hôm nay văn vẻ nhờ...!<_<

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 giờ trước, Đồ Rê Mí đã nói:

mấy anh em nhà mình toàn người thích đồ công nghệ, thích sự phát triển của khoa học kỹ thuật nhưng điều kiện kinh tế không mấy gì dư dả vì nếu nhiều tiền thì làm con galaxy s7 edge kìa, kèm kính luôn cho nó nhanh. xịn 100% .chứ việc gì phải lên chợ biên giới mà tìm kiếm này nọ.

nói gì thì nói, nói đi nói lại, mặc cả với người ta cái cốt là để giảm giá, để phù hợp với túi tiền thôi mà, nhưng mặc cả kiểu tàu khựa, mất dạy. ví dụ iphone 4 giá cao hơn 1202 hẳn 4 chục thì em yêu các anh ấy luôn. còn bác nào thích nói anh em lạng sơn đ.éo có tiền mà còn đú thì xin phép cho em gọi mấy thằng bảo vệ trông nhà nghỉ ra chốt vào mõm cho nó mà nếu thích văn hóa và lịch sự hơn ý,  gọi mấy anh em trong ngành giáo dục cũng được.

đấy là tâm sự thật của những người đi chợ như em thôi, chứ như mấy ông phán: của tao hàng xịn, của nó hàng dởm, thì xin thưa với mấy bác thổ pựt là xịn dởm phải dùng mới biết được, giống kiểu đi wave cầm vertu xịn thì người đời vẫn gọi là lởm, mà 4 chân đi 4 chỗ cầm vertu chợ Đông Kinh thì vẫn là xịn. Đời chưa biết được ai hơn ai.

ví dụ cái kính VR này thôi, ông nào phán nhựa, ông nào phán thủy tinh, bỏ ra đập đê, rồi úp ảnh lên đây lày. nếu thủy tinh thì tôi tặng card viettel 50k ngay, nào. có con giời nào dám không nào. đ.m lúc đấy lại đóng phim mất tích.

B này dính phốt gì à? Thấy đi topic nào cũng nói với giọng văn khá là cay cú.

E chỉ hỏi thế thôi nhé ko có ý gì đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

5 giờ trước, Đồ Rê Mí đã nói:

vào xem điện thoại không mua bị người trong ngành giáo dục gọi xã hội đen ra dọa.

E cũng mới mua note 5 ở utls đây. Thấy máy dùng mấy hôm nay cũng ổn mà, mỗi tội hơi xước xát. Mỗi tội dính bộ sạc hỏng mà chưa đi đổi đc

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...