Chuyển tới nội dung

TPLS - Bán i7-3770 3.4ghz/8Mb VGA R9-290-4Gb/512bit

Recommended Posts

32 phút trước, nhatnhatloclocphat đã nói:

4 so dau 3 bh để tận dụng h61 cu dư thừa thôi chứ đóng mới chơi loại này công nhận chốn thuế quá thật 

ở đâu còn bán i3 / h61 mới vậy anh :D em bán 4170 từ lâu lâu rồi :D 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

32 phút trước, mackenty đã nói:

thì mới bảo gà mờ,gà mờ thì mấy khi lên mạng, mà lên cũng ( mấy người biết ) khi đã là gà mờ. chả biết bác bán hàng thế nào chứ ,còn cửa hàng nhiều nơi cứ chém được là chém, chính sách thì mình thấy xêm xêm nhau cả thôi. còn bác cứ nói thông dụng, bác cứ thử tư vẫn cái chíp đời 3 hay 4 rồi bảo moden của 3 đến 4 năm về trước và rẻ hơn 500 hay 700 nghìn so với đời mới xem ngta sẽ chọn loại nào. nếu vd cả bộ mà 12 triệu mà được moden mới nhất còn bộ 10 triệu moden cũ của 3 hay 4 năm về trước mà gà mờ được tư vẫn thì chắc chắn ngta thà bỏ thêm 2 triệu.không biết cửa hàng bác thế nào chứ.nếu để mà nói hầu như các cửa hàng thì sẽ đặt tiêu chí tiêu thụ hàng tồn và lợi nhuận hàng đầu chứ chả ai tư vẫn hàng mới nhất trong khi lợi nhuận không hơn là mấy nếu không muốn nói là không hơn, nên nếu bác thấy thốn là phải trừ khi bác không làm cửa hàng nữa mới không thốn :14_relaxed:

Có gà là phải thịt mấy khi có gà mờ để thịt.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

trên cái chợ này phi đội chơi rất nhiều nhg kẻ chịu chơi thật sự có là mấy như lá vàng mùa xuân ý . chán chả buồn pm nữa :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...