Chuyển tới nội dung

Nếu có ý định bơm môi, các cô gái phải xem ngay video này!

Recommended Posts

Video ghi lại toàn bộ quá trình phẫu hình ảnh đẹp thuật bơm môi của cô gái trẻ thu hút hàng ngàn lượt xem trên mạng xã hội. Tận mắt chứng kiến từng bước làm như vậy, liệu các bạn gái đang có ý định làm đẹp có đủ can đảm đi phẫu thuật thẩm mỹ nữa không?

“Tôi không muốn giống Kylie Jenner” - đó là câu đầu tiên mà cô gái trẻ này nói với bác sĩ của mình. Giới trẻ trên khắp thế giới ai cũng biết, đôi môi của Kylie Jenner là một trong những ước muốn vô cùng lớn lao. Hầu như tất cả xem tử vi 2017 các màu son đều phù hợp với đôi môi ấy, sức lan tỏa của Kylie lớn tới nỗi cô còn cho ra mắt dòng sản phẩm son môi mang chính tên của mình.

Untitled

Cô gái trẻ tìm tới bác sĩ phẫu thuật với mong muốn có một đôi môi đẹp hơn nhưng không phải là bản sao của Kylie Jenner.

Ali Drucker - cô gái trẻ sở hữu đôi môi mỏng hình ảnh buồn hơn bình thường khá phiền lòng vì điều đó. “Mỗi khi tôi cười, phần môi trên dường như biến mất và tôi hay bị trêu chọc vì điều đó”, Ali chia sẻ. Nhưng khác hoàn toàn với những bạn gái khác khi đi phẫu thuật thẩm mỹ đều muốn giấu kín điều đó, Ali Drucker quyết định chia sẻ video toàn bộ quá trình bơm môi của mình cho toàn thế giới. Đây cũng là lần đầu tiên Ali phải nhờ tới sự “đụng chạm” của dao kéo trên cơ thể mình.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...